Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshida 5000$

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Infopaedia, Oct 27, 2012.

  1. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Wakuu leo jioni nimerudi nyumbani toka kwenye mihangaiko yangu na kukuta msg hii kwenye simu yangu.

    ''Congratulation you have win 5000$ call free this number 002399882137 immediately''

    Sijapiga hiyo number sababu akili yangu hainipi kabisa. Kwanza sijawahi kushiriki shindano lolote hivi karibuni, pili hiyo number ya simu ni mashaka. Spelling za neno immediately wameandika ''immediatly'', ujumbe hauna nukta wala mkato. Hayo yote yananifanya chale zinicheze. Aliyewahi kupokea aina hii ya msg na anajuwa kinachoendelea naomba anipe habari zaidi.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tulia hakuna kitu hapo,endelea na shughuli zako
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    ukipiga tu vihela vyako vyoote vya kwenye M-PESA au TIGO-PESA au AIRTEL-MONEY ndio sahau vinayeyuka immediately.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu mchezo mbona wa kizamani unaotumiwa na wajinga wa kinegeria kuganga njaa. Futa hiyo msg mwanangu uendelee na mambo mengine ya maana. Wako wengi Sinza kwa sasa wakihadaa watu kuwa wana deals za maana wakati ni vibaka wanaopaswa kuchomwa moto. Bahati mbaya mabinti zetu vihiyo wanawapapatikia na kuwawezesha kupata vibali vya kuishi chini ya kisingizio cha ndoa uchwara. Fungueni macho mnaliwa mchana.
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shauri yako!
    mi niliagiziwa check ya $3,500 kuwa nimeshinda $300,000, nikaambiwa nikiipata hiyo 3500 niwapigie b4 i cash it. know what happened? Nilivyopiga niliambiwa niagize security fees za $2,000 kwa njia ya Western Union ili niagiziwe pesa iliyosalia!! Wajinga ndo waliwao!It was a Fake check!!!!
     
  6. k

    kipimo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaita scam messages, pia wanatuma hata emails na kuomba particulars kibao kwa madai email yako imeshinda.....ni uongo
     
  7. N

    Ndumbwi Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesema kweli ...... hawa jamaa watawaumiza sana dada zetu kwa sababu wamefanya hivyo karibu kila nchi walipotia team. Mashori mpo hapo ?? accent za Naija si mnazinyaka kwenye filamu zao? Ogaaaa
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi kweli usawa huu wa maisha mtu hata hakujui aamue kukupa dola 5000 cmon now
     
  9. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    U hav win?
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    niforwadie na mimi niwe tajili kimvuli.
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huku Malawi kampuni za simu (TNM na Airtel) zimewatahadharisha wateja wao kuhusu meseji hizo za kitapeli. Nadhani na kampuni zetu zingefanya hivyo kuwaokoa baadhi ya ambao wanaweza kuingizwa mjini.
     
  12. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Potezea hao washamba,wanataka kukushika kizamani
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimepata hii sms. Wizi mtupu.
     
  14. P

    PSM JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni matapeli tena wasioenda shule (you have win) yaani
     
  15. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Asanteni sana wakuu kwa kunipa ushauri kuntu na kutoa muda wenu kuandika. Kwakweli sikujihangaisha tena na ile msg. Tunapokutana na vitu kama hivi tuvilete hapa jamvini ili wengine nao waelewe kinachoendelea. Hiyo itasaidia kuwaokoa wingine wanaoweka tamaa mbele kufikiri nyuma. Asanteni wote.
     
  16. A2 P

    A2 P Senior Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumb zao mimi wamenitumia saa11: 27: 39 wakaniambia nipige namba 002399882116
     
  17. h

    hakisoni JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ni wahuni jamani lets ignor them. wengine wanakuja na gear ya deal za madawa feki kazi ni kutafuta deal za fedha za wajinga. lets be carefull on this.
     
  18. o

    obwato JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,191
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa yangu alitumiwa e-mail ikimuomba akubari kufanya deal ateuliwe kama mrithi wa jamaa aliyekufa uko ulaya na kuacha pesa nyingi benk. Jamaa kakubari akaombwa na kutuma kopi ya paspoti, akaunti namba na bank statement japo ajaombwa pesa,mi nimemwambia umeshaibiwa lkn yeye amejipa moyo ni dili la kweli sababu akutoa pesa. Bado najiuliza hawa jamaa wananufaika vipi na usanii huu?
     
Loading...