Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshanganyikiwa Sijui ntafanyaje naombeni wenu wanaJamiiForums

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Sep 15, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh kweli vijana tunavyofanya vitu tunatakiwa kuwa makini mm nina umri 21 nafanya kazi kwenye ofice private ..ktk shughuli za kikazi kuna mdada mkampenda naye akanipenda tukaanzisha uhusiano ambao umedumu kwa miezi 4 mpaka sasa cha ajabu mara ya mwisho kukutana kimwili tarehe 3.09.2012 jana ananipigia cm ananiambia ana ujazito wangu jambo ambalo limenichanganya xana mpaka nkaomba ruhusa niende home naumwa je ni kweli inawekezana au anataka kuniuzia mbuz kwenye gunia naombeni msaada nfanyaje .!kama makosa nimeshafanya sitak kulaumiwa thanks a lot wanajf.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    .leo tarehe ngapi?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mlipima kabla ya kukutana?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    nenda neo hospitali
    uliza mimba ya miezi mingapi
    piga mahesabu

    uchanganyikiwe kwani nyie wanafunzi?
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hiyo ,imba itakuwaje ya miezi jamana wakati ndoa kwanza wamedo tar 2 mwezi huu?
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mkuu,hawa watoto wanatusumbua sana hapa JF,miaka 21 una mpenzi?Halafu eti unampenda!Khaaa!
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hivi mtu huna mpango wa kuzaa nae,ipite wiki mbili tu baada ya kudo anaenda kupima mimba?kwa uzoefu wangu hapa mbwa kala mbwa bana!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280

    sasa si asubiri ripoti ya hospitali?
    mbona hii wala sio ishu?
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    na kwa nini hawatumii kinga? wanajiamini nini?
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    we achaa tu,ndo tutafanyaje sasa?mara wengine wanauliza nikiliwa koni kuna madhara,mara nataka wa kuzaa nae kwa mkataba mama kanituma,mara ntaka wa kutoka nae weekend hii,mara ukimfanyia hiivi msichana gani atakataa,mara jinsi ya kumla tigo mpenzi wako,bas mradi tu MMU imekuwa kitu gani sijui!
     
  11. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    wakati mnatusuana bila kinga hukuwaza hili?
    Kama kila unaekutana nae unauza mechi, utahudhuria sana hospitali na maduka ya madawa kujitibu magonjwa ya zinaa.
    Kaongee na binti huyo ujue kwanza, usijekuta unataka singiziwa tu.
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    kitete!wahka!kihoro!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    angeambiwa positive ya HIV je
    angezimia?
     
  14. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo tarehe ni mara ya mwisho na hiyo miezi minne mlikuwa mmeanza ku do, yawezekana kabisa ni yako na kwa hapo jibu liko wazi. Otherwise mimba ikiwa na umri zaidi ya ule mlioanza ku do. Ukipanda mtama usitegemee kuvuna maharage kijana.
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Inawezekana anayo au anakujaribu kutaka kujua msimamo wako, tuliza munkari kijana usiwe na mapepe mwambie mkapime. Siku nyingine ujifunze ujue matokeo ya ngono ni mimba au magonjwa
     
  16. b

    blackmail Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nendeni pamoja hosptali mkapime n then fanya tathmini kama ni yako no way out jiandae kuwa bigdady.
     
  17. m

    mossad Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona enheee!!!........yaani watoto wanasumbua hatari hapa ila shule zimefunguliwa tayari watapungua, tusubirie likizo ijayo waje tena kuleta kesi zao za kujazana mimba shuleni huko. Mtu anakuja kuuliza hapa habari za kulana koni na demu wake, si aende kwa Bakhresa wana[potengeneza koni ndo atapata maelezo mazuri.
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    na kwa mwendo alioedna hilo nalo linaweza kuwa lipo njiani!ah sijui lini hawa vijana watajifunza kuwa KISU HAKIJARIBIWI MAKALI KWENYE NGOZI!
     
  19. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ndo nataka j'tatu nkapime kwa 7 bado cjamini kabisa.
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio hayawi hayawi yameshakuwa sasa
     
Loading...