Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshangaa usiku huu na habari za ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Sep 21, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF salaam toka Brussels
    Nimekuwa naangalia news usiku huu na nimeona matukio 3

    1.Waziri Mkuu akiwa Serengeti leo , kwenye hadhara wameonyesha watu wakimsikiliza nimeona kuna mdada alikuwa ana cheza cheza wakati wa hotuba ya Pinda na open space kati kati nikawa najiuliza kama kulikuwa na muziki ukiendelea wakati hotuba ya Pinda inarindima .

    2.Nimeona Mgombea wa Chadema Igunga na habari ya Utajiri wa kijiji alichokuwa anahutubia leo .

    3.Nimeona Mukama akiongea , na Komba , na Mgombea wa CCM .Nimeshangaa sana sana kuona picha ya umati ulio kuwa kwa Pinda ndiyo wale wale ambao waneonyeshwa Igunga .Kwa kweli nimeshangaa mno na kama kuna yeyote kaona habari za usiku huu tafadhali anasaidie kuelewa .Je ITV wanataka kutueleza nini ? Wana chakachukua mkutano au hawakuwa na picha za matukio ya CCM za leo au Pinda kaonyeshwa kimakosa hakuwa na watu ? Nisaidieni kuelewa am confused .
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,537
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    ITV wanatatizo hilo. Wameshashtumiwa mra kadhaa lakini hali inajirudia. Kuna haja ya kuliangalia hii swala kw ukaribu ili kujua kama wanafanya makusudi au la...
     
  3. p

    pimbika Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona ndugu, Kweli binti akicheza kati ya umti pembeni yupo bibi aliyetoga masikio, tena ikaonesha mukama akiwa chini ya jukwaa, komba akiongea jukwaani. ITV siku hizi ni wachakachuaji ile mbaya. Nao pia ni wanamagamba.
     
  4. L

    Lua JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamanda unachozungumza ni kweli kabisa, yule dada alikua anacheza cheza na mwenzie kasuka rasta walioonyeshwa Mugumu-Serengeti wakati anahutubia pinda, ndizo picha wameonyesha kwy mkutano wa igunga. Yaani sasa iv itv ni ful kimeo ni Tbc-B
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mwenye kampuni mnafiki kinoma
     
  6. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulichokisema ni kweli na kimenishangaza sn tn sn, kweli ITV HAWANA MAANA TENA SAWASAWA NA TBC BORA STAR TV.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    wanajipendekeza kurudisha imani kwa magamba mana sio mara ya kwanza
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waacheni watumike maana ni toilet paper ccm ikipumzishwa sijui itakuwaje. ngoja tusubiri maana picha za TV hazitaweza kubadili matokeo ya Igunga. Wanadhani na wao wameendelea sana kwenye kucheza na computer kumbe ni vilaza tu. Dawa yao ni Chadema TV itakayokuwa inaonyesha bila chenga hatakama ni mkutano wa magamba.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hata mimi nmeona.kingine nilichoona ni kampeni za ccm kujaza wanafunzi wa shule za msingi.je wanafunzi hawaendi shule?hawawatendei haki .mia
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Labda sasa hata wabishi watakubali - CCM ni genge la wahuni, period. Si ajabu ndio walimmwagia kijana tindi kali ili wailaumu Chadema. Hivi sasa wanadiriki hata kutumia picha za DC akiwa uchi eti kupata huruma ya akina mama ili waichukie Chadema, Waislamu waichukie Chadema na wana Igunga wainyime kura Chadema.

    Wanakataa katakata kukiri kuwa huko Igunga hawana chao na sasa wameanza kutumia vyombo vya habari kama ITV kuchakachua picha ili siku wakiiba kura wajitetee kuwa wanapendwa huko Igunga.

    Wanaficha matukio ya aibu kama ya kufumaniwa kwa mweka hazina wao akifanya vitu vyake na mke wa mtu tena kada wa CCM. Wananunua magazeti na kuyachoma moto yasiwafikie wananchi wa Igunga.

    Wapo akina mwita25, kwa sasa kabatizwa philanderer (jina lenye maana ya mzinifu wa wake za watu) na kutwa wako JF wakiutetea uozo wa CCM na kuipakazia Chadema kwa kuahidiwa posho na ubwabwa.

    Jamani CCM itabaki CCM tu, genge la wahuni, wezi na mafisadi wanaojipa uhalali kwa kuhatamia katiba iliyopitwa na wakati. Kwa bahati mbaya ujinga wa Watanzania vijijini ndio unatumiwa kama mtaji wa kung'ang'ania madarakani wakati uwezo haupo.

    Chadema wanafanya kazi kubwa kuuanika huu uovu wa haya manyang'au na kila kona ya Tanzania pole pole wananchi wanaamka ukiacha wanafiki wachache tunaoshuhudia vituko vyao hadi humu JF kama kilaza Nape na makaruga wake alowatuma.

    Kwa bahati mbaya kwao Igunga imewaumbua, Igunga inawaumbua na Igunga itazidi kuwaumbua kama ilivyomuumbua Mwigulu, Mukama na Mkapa na sasa Igunga inamsubiri kwa hamu kubwa Vasco Da Gama imalize kazi.
     
  11. e

    ebrah JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh, tutafika jamani?
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mimi naona mzee mengi naye ni gamba!,ndio maana hatabiriki na hivi sasa naye ni sehemu ya mkakati wa kuisaidia magamba party ishinde igunga kupitia media press yake hii,wakimtisha kidogo huwa anagwaya......
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika tukio hili limenishangaza sana sana .Maana nimechunguza na kuona kama sinema na bado hawa watu eti tuna waangalia .ITV hii nchi mabadiliko yakija mtajificha wapi ?
    Wametegeshea habari za Igunga za CCM kuwa za mwisho ili wananchi waweze kupotea na kudhani kwamba CCM wako makini zote hizi ni mbinu lakini tuko macho .
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,766
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    ww comment yako ndio conclusion of the whole thread.. Mengi anajpambanua kama ni mpnga ufsadi wakat huohuo anam'support/anampamba vasco da gama.
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu wa kaya na jamaa wanaelewana sana so why lazima amuunge mkono
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,676
    Trophy Points: 280
    -BABA
    COME PAIN
    -MWALIMU
    COME PAIN
    KAKA& DADA MKUU
    COME PAIN
    ASA KWANINI KAYUMBA
    awecshule?
    wote kwenye
    come pain
     
  17. msani

    msani JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siku uhuru wa hii nchi utakapopatikana 'nobody will be forgiven'
     
  18. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwani muasisi wa usemi 'fulani' ni chaguo la Mungu hamuelewi?
     
  19. mankipe

    mankipe Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani sasa Mengi ni editor?? cha msingi ni kumjua mwandishi/editor aliyechakachua pcha. kumtuhumu mmiliki kwa kosa la chombo chake mi naona sio sahihi. Pengne Mengi hajui hata jinsi habari zinavyoandaliwa. Tuwe great thinker sio washabiki tu na kuebeza chuki zisizo za msingi. Blv me Mengi hawezi kuwa Magamba..
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilidhani nimeona peke yangu
     
Loading...