nimeshangaa kuona wabongo wakifanya ngono hadharani kiasi hiki

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, May 17, 2013.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,748
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 63
    kama ni kukionya kizazi hiki basi kazi inatakiwa ya ziada. sijajua kama kweli digital ndo chanzo cha haya mambo. jaribu na wewe kuangalia hapa. mia
     
  2. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2013
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    habith laamal wakubwa hawa kah!
     
  3. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2013
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,051
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not bad,
    Ndo starehe ya beach.huwezi kuharibu mafuta yako na muda wako ukaenda mbali kupumzika kisha ukafike huko usifurahie mandhali.hata wewe kuna una demu amekusumbua muda mrefu,ni rafiki yako lakini mzigo hatoi,anakwambia mpaka siku ya ndoa.jaribu kwenda naye beach.utaniambia matokeo.hata hivyo sioni km kulikuwa na watu wengi hapo,na mkienda beach tulivu mara nyingi watu wanapeana distance,hawasogeleani....hii ina maana gani.

    Hapo mi naona kosa kubwa ni kuacha picha zikazagaa....ni mtazamo tu.
     
  4. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nonsense!
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2013
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,592
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Hakuna cha ajabu hapo.
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2013
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    chapa ilale.
     
  7. Mwarukuni

    Mwarukuni JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2013
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida tu
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2013
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INABID KUWA SERIOUs, MWANAMKE KUJIRAISISHA IVO WAWEZA KUTA ANAVIRUSI MPAKA KWENYE KUCHA, ATI ANAINAMA NAWEWE KWA UMBULULA WAKO UNAZAMISHA LIDUDU, TOBA
    NAWE UNACHOTA VIRUS VINGI VINAJAA KWENYE DAMU MPAKA VINAIBUKIA KWENYE KOPE
     
  9. simbamzeewamwakidila

    simbamzeewamwakidila JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 816
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 18
    mi napita tu. hata sioni
     
  10. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupa kuleeee
     
  11. Izz

    Izz JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Labda walikua wanaigiza mkuu!
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7,476
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Kazi kweli kweli aiseee....dah....
     
  13. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2013
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio lazima awe na virusi! Usi'conclude vitu usivyojua!

    Kama umechukia walichofanya kiongelee hicho sio kuleta porojo zisizo na msingi!
     
  14. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,583
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    Usipooolewa ooh sijaolewa kumbe mchafuuu
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Inawezekana hiyo ni "scene" mojawapo eti...!!!?
     
  16. Iron

    Iron JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2013
    Joined: Sep 4, 2008
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mastaa wa bongo
     
  17. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    Haya maigizo kiboko...
     
  18. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2013
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,766
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni nani mkurugenzi wa kundi hilo la sanaa? Na mimi nataka kuomba nafasi ili nikaigize hivyo. Scene kama hizi raha tupu!
     
  19. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,240
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Kugegeda raha bwana

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2013
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,280
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Hivi cha ajabu ni nini hasa! Kwa jinsi mabinti wanavyojiuza katika maeneo mbalimbali ya jiji, wakisimama mabarabarani wakiwa "robotatu uchi" sioni ni vipi binti wa aina hiyo atakataa kupigwa picha akiwa na chupi tena beach! Wapo kazini!
     
  21. white wizard

    white wizard JF-Expert Member

    #21
    May 18, 2013
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,913
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Ni kweli walikuwa wanaigiza ile scene ya MZEE WA MAGUMASHI,ila hao mademu walionekana wako na bambo(mzee wa magumashi mwenyewe)lakini hizo picha nyingine hazikuonekana,nadhani watakuwa walifaidi kwanza then ile ambayo haijakaa ki hatari hatari ndio wakai2mia.
     
  22. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #22
    May 18, 2013
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,191
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    kesho ntatoa tamko! stay tuned!!!!!!!!!!!!!!1
     
  23. Izz

    Izz JF-Expert Member

    #23
    May 18, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sana mkuu, watu wako mzigoni hapo wanasaka tonge!
     
  24. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #24
    May 19, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,853
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 83
    nadhani tuna shida ya tafsiri, kufanya NGONO na HADHARANI
     
  25. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #25
    May 19, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hao ndo kioo cha jamii kilichopasuka
     
  26. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #26
    May 19, 2013
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,883
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very sad, sijui dunia na kizazi kinaenda wapi sasa hivi. :smash:
     
  27. jeverino

    jeverino JF-Expert Member

    #27
    May 19, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Mh hii balaaa
     

Share This Page