Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NimeshaHesabiwa Sensa wewe Je ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Davie S.M, Aug 26, 2012.

  1. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    IMG-20120826-00119.jpg Bwana Sensa akiandaa Nondo zake za Madodoso
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,852
    Trophy Points: 280
    Bado mimi huku Ughaibuni sijahesabiwa Sensa je wewe umehesabiwa saa ngapi?.@Davie S.M
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    kama una ndugu Tz atakutaja! Ila uwe unawajali maana kuna swali linauliza kama huwa wanapokea msaada wowote kutoka kwa ndugu wa nje
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kama ninao 30 na wote nawajali si wote watanitaja? au kuna kipengele cha jina ili baadae waunganishe? maana itaweza tokea MziziMkavu kahesabiwa mara 20
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. H

    Herg Senior Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mm pia nimeshahesabiwa! Swali mojawapo unaulizwa kama kuna mwanafamilia alieko nje ya nchi so watakaojibu ni pale ambapo ulikua una permanent residence sio kila ndugu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mi hawajanihesabu na sihesabiwi tema nama washanikata stim
     
  7. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyu kijana muelewa sana,alipita hapa mida ya saa 6 hivi mchana nikamwambia mimi sihesabiwi akaniomba maji ya kunywa nikamsitiri akaendelea na safari zake!Wala haihitaji nguvu ukiwaambia wanakuelewa vizuri tu.
     
  8. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi niliona bora nikalale GUEST na familia kwasababu niliona ningewasubiri mpaka nichoke. Kwa hiyo nilihesabiwa nikiwa gesiti.
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kumuelewesha, ndo hivyo hivyo... Mfano kama mimi nipo nje ya nchi na nikirudi huwa permanent place ni nyumbani basi siku ya sensa Baba au mama ndo watanitaja kuwa nipo Nje ya nchi then nitahesabiwa.. Ni vigumu shangazi yako kukutaja wakati haupo kwenye kaya yake
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280

    Sina nia ya kuwatisha ila ninaushauri Kwenu.. Zoezi la SENSA linaambatana na Zoezi la Uandikishaji wa Vitambulisho vya Taifa na NIDA wamewaomba Makarani wa Sensa kufanya hivyo.... Sasa hebu fikiria Mara mbili mbili

    You can take it or not
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseeee babaangu kadi ya kuzaliwa ni kitambulisho tosha cha uraia
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    hizo ndio sare zao?
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah! umenikumbusha aliyekuja kunihesabu alikuwa mdada mzuuuuuuuuri ana kale kaugojwa kangu ka kupenda wadada wenye troli...tulipiga story nae hadi akasahau amekuja kufanya nini na baadae kama kawa akaacha number ya simu na jioni yake kama kawa cet garden tunakula vyuku mida ya saa tatu usiku.....dah kila siku wawe wanakuja kuhesabu wa hivi hivi tu tena sensa kila baada ya miezi miwili
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sihesabiwi
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna mtu ambaye alipiga mkwara watu wasihesabiwe nyumbani kwake? Maana itakuwa kali kuliko zote...atafungwa peke yake,teh teh teh! Na baada ya sensa, what is next?
     
  16. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Acha uongo wewe,Vitambulisho nilishajiandikisha siku nyingi!Na hata kama nikikosa hicho kitambulisho sioni nitakachopungukiwa maana navumilia kuwa mTanzania wala sijivunii Utanzania.
     
Loading...