Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesema SITAKIi uninong'oneze!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Feb 11, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unajua kabisa ugomvi wangu mimi na wewe ni kuhusu huo mdomo wako unaonuka, lakini kwa nini unaendekeza tabia yako ya kutaka kuniambia kila jambo kwa kuninong'oneza? Naomba tuendelee kuwasiliana kwa kutumia mitandao pekee kwani kuongea na wewe "live" imeshindikana.

    Message sent and delivered!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmk, yaani kiga kwa nini huwa sikupati??
    Unachezea masafa ya megahezi ngapi?

    Au uko AM, mie nakutafuta FM
     
  3. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo naon mipasho day!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nakwambia?
    Yalianza ya LAKI SI PESA na mgomvi wake. Naona Kiggy nae kafunguka leo...
     
  5. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    roho imeuma nimekosa lig cookie kafunga mjadala. Ulnoga huo! Huu umedorola umeona ulvokaa kishamba!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wako wengi kweli hao hawajui kuswaki
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hata mimi roho imeniumaje shosti?
    Maraia walishaanza kufunguka, miksa tushaweka khanga na kigoda tumsute mmbeya wetu...
    Cookie amekanyaga waya kishenzi!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Alaah,kumbe kale kaugomvi ulikapenda eeh.Ndio maana ulikuwa unakuja polepole.Mkuu na wewe ni mhanga wa siasa hizi za JF? mE SIMO
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Si mlianzishe hapa nyie wawili ......
    MAPROSOO.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    siasa za Chit-Chat zina raha yake mkuu, ugomvi ule ulikuwa unahusu, nilitaka nijifanye naamulia afu nimbonde ngumi mbaya wangu,
    ha ha ha ha ha!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ngoja tukae kamati ya kambi nzima, chini ya mkuu 'laki si pesa', halafu tuje na maazimio ya kukinukisha.
    Hatoki mtu mwaka huu...
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hizi naona ni stress za Valentine mnakanyagana tu humu ndani
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hello Nitty

    tubondane basi na sie

     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    eh! wakigombana chukua jembe kalime ngoja nisepe zangu.
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu...

    Umeongea kwa feelings zilizo deep sana..
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Tatizo laki c pesa mwoga! anaogopa kumchana m2 live.
    MAPROSOO.
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani nisamehe basi....!!!

    Sasa ntawezaje kukuambia hayo wakati kila mtu anasikia?

    Mitandao siipendi. Nataka nione reaction yako ninapokuambia kuwa mimi............................!!!!!!!!
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo basi uje umepiga mswaki. Maana velentino yetu isije ikaharibika!!
     
Loading...