Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesamehe ila nashindwa kusahau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zero One Two, Jun 30, 2011.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wakuu?
    Mimi ni mke wa mtu. tuko pamoja sasa miaka 3 ila mwaka huu mwamzoni tulienda likizo home town kwao na niligundua kua mume wangu alienda party na mpenzi wake wa zamani. Mimi alinambia kua ameenda safari ya siku 2 ila mwenye party alinitumia picha za party na nikamuona amekaa na ex wake huyo wanacheka.
    Nilipo muuliza alinambia maneno mengi ila akaomba msamaha na nikaamua kusamee na kuendelea na mapenzi yetu.
    Ilikua ni mara ya kwanza ananifanyia hivo na kusema kweli naamini hakuendelea.
    Tatizo ni kwamba hata kama niliamua kumsamehe nashindwa kabisa kusahau. Kila nikikumbuka nalia sana na tunaishia kujiskia vibaya, yeye kama mimi. Ananiomba tena msamaha na nikimwambia yamesha pita haamini. Sina hasira yoyote na sijawahi mlipiza kwa namna yoyote, sema tu najiskia vibaya sana na naogopa kosa lake lile litakuja kutia sumu katika mapenzi yetu.
    Jamani nisaidieni. Nifanye nini ili uchungu upotee na mume wangu aamini kua kweli nimesha samehe?
     
  2. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamwitaje mwanamke mwenzio demu!?Hata hivyo huwezi jua labda anaenda nae kwenye party na sherehe kwasababu yeye ni “demu“.
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa demu si kiswahili cha dame ambayo ni mwanamke tu?
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna kosa moja kubwa sana unalifanya shem. Inaonekana unamwamini huyo mwanaume kuliko navyotakiwa kuaminika binadamu. Utakuja jinyonga siku ukithibitisha katembea nje ya ndoa.

    Nakushauri muamini, lakini jua kama binadamu ana 'haki' ya kukosea kwani binadamu tumeumbwa na udhaifu fulani...
     
  5. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti ehhh??Vizuri unaelewa hivyo maana hata wewe huko kwenye party mumeo hua anakuita demu!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    Hujasamehe bado
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    kwani wewe babygal sio demu lol
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kushauri kwa usalama wa mahusiano yako jitahidi kutomuhusisha huyo jamaa yako unayo kumbuka.
    unampa muda mgumu sana na anaweza akachoshwa na gubu hilo .

    So jaribu kutafuta sehemu ndani yako na lifukie hilo once and forever.
    Mwanamke unatakiwa kuwa mvumilivu na jasili
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    dada kama wampenda mumeo na wataka kuendelea kumuamini basi nakuomba usimfuatilie kwani utakufa siku ukimbamba ana kazi ya nje.
    we faidi utamu wa nyama ya bata...usimfuatilie bata maisha yake.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Forgive and forget,..............thats how we live baby
     
  11. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka najua na naelewa binadamu tumeumbiwa na kasoro na ndio maana niliamua kusamahe kosa lake sababu hat mimi sijakamilika kwa mambo mengine. Na kama nilikubali kua na mume wangu ni sababu namuamini. ikiwa imani hiyo itapotea basi itabidi nifikirie upya uhusiano wetu. Siwezi sema kwa aasilimia 100 kua hawezi cheat (hata yeye hawezi jua) ila nina uhakika kwa kiasi fulani he is trust worthy. Tatizo ni hilo kovu, linauma kama donda...
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unahitaji kupata msaada wa maombi pamoja na ushauri nasaha ili uweze kusamehe na kusahau
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Madame... Mademoiselle....., Madam...... wabongo wanafupisha demu
    Actually kuitwa Madam ni heshima kubwa sana kama vile kumuita mtu Lady
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama swali ni Je naweza kusahau....Jibu ni hapana... na kwanini usahau sababu kama unaomba kuwa na uwezo wa kusahau vitu naona unaomba ugonjwa
     
  15. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unasema hivo? nilivo kua na hasira nilifikiria kufanya kitu ili na yeye aumie kama nilivo umia ila nikaona two wrongs don't make a right na nikaamua kusamehe. Nilivo samehe nikawa sina hasira tena na mapenzi yangu kwake, trust na ukaribu vyote vikarudi pale pale. Haikua instant na kuna wakati hasira ilirudi tena ila leo nahisi kama nimesamehe kweli... tatizo ni kwenye kusahau sasa. Kwa maana nyingine nataka nikikumbuka yalio tokea nisisikii maumivu yoyote sababu yamesha pita... Nisaidieni jamani.
     
  16. S

    Sweetlol Senior Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msamehe tu dear.lzm kujifunza kupokea kila hali,hawa watu wanakuaga kama watoto smtymz.yaan kama unawatoto kunajinsi watoto wanadanganyaga unamwangalia mtoto unamuonea huruma unamuacha.cha msingi angalia kama bado anakupenda na kama hajabadilika na kama kaomba msamaa plz msamehee na puuzia.huyo mwingine hatakama ni ex lkn ww ndo ulikua best ndo maana uko ndan bwana.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hujasamehe, ndo maana una kinyongo, na ukiwa na kinyongo namna hyo utakufa kwa presha. Maana wajua ni 'safari' ngapi za namna hyo amefanya?

    Just forgive n forget, 'baadhi' ya wanaume ndo walivyo. . Kwi!
     
  18. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sio!!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo red umenikosesha hamu ya kuchangia. Wewe ni mwanamke kweli unamwita mwanamke mwenzio DEMU????Kha napata mashaka kama wewe ni mwanamke unatabia chafu sana
     
  20. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya hongereni kwa mnaojua kifaransa!Wengine hatukuvuka darasa la saba!
     
Loading...