Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

**Nimesalimu - Mikono Juu**Siwezi kumudu Kasi ya JF: Kuna Mwenye Mawazo Tofauti**

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S. S. Phares, Mar 5, 2008.

  1. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Mimi nimekuwa mwanachama hapa JF kwa miaka...lakini kwa kipindi hiki cha sasa mambo yamebadilika kwa kasi kiasi kwamba napitwa na mijadala mingi.

    Naombeni tupeane mbinu za kuwa "On Top" hapa jamvini kwenye mijadala mbali mbali; natumai wengi wetu humu ni watu wenye shughuli zao kama mimi ambao pia muda wao ni mdogo. Sasa hebu tumegeane mbinu mbadala.

    Yeyote mwenye kuona kuwa mbinu zake ni nyeti basi tafadhali nitumie kwenye ujumbe binafsi.

    Nia yangu ni kujua wenzangu mnafanyaje ili kwenda sambamba na hii kasi mpya...kama wapo wengine wengi wenye tatizo kama la kwangu basi huenda wakati umefika wa kubadili namna ambavyo topic zinabandikwa na kuchangiwa.

    Ni vizuri kama habari inawekwa hapa basi ifikie walengwa wote kwa nafasi zao ili matunda yapatikane kikamilifu. Nikiwa na maana kuwa yeyote aliyejindikisha hapa forum asiachwe nyuma katika mapambano haya ya fikra kwa sababu zinazoweza kuepukika.


    Safari ni ndefu, pamoja tutafika.

    Naombeni mawazo.
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Yebo I feel you.

    Muda si mrefu nimeposti article kumbe tayari washashi washaiposti.

    Kuna watu wanatembea na vimondo mikononi kutwa wanabofya, ndiyo siri ya uzuri.
     
  3. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I am with you Yebo Yebo on this one.

    Mfano tu; I was gone for three and a half days, as of this morning, sijui nisome(na ni kusoma tu) kwa kuanzia wapi, na mpaka sasa sijasikiliza the new CD; I am not sure I can keep up with news at the speed I want anymore. I, too, could use some useful tips...
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ni kweli umekuwa adimu kipande hii.

    Japo sijakuelewa iwapo unamaanisha kuwa UNAKOSA baadhi ya mijadala au uwezo wako wa kuposti mada unakwazwa na majukumu mengine,binafsi ninajitahidi kutembelea JF kila baada ya muda mfupi ninapokuwa na laptop yangu au wakati mwingine huwa nacheki kama kuna jipya kupitia kwenye mobile device yangu.

    Pia njia nyingine inayonisaidia kujua maendeleo kwenye forums ni kwa ku-subscribe feeds za JF.

    Hata hivyo,yote yanategemea ratiba na access to the web.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usinilazimishe kuwa katika hayo mapambano yasio na mwanzo wala mwisho
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280

    Ukumbi wenye wanachama 4,300 si rahisi kuwa on top of everything. Jitahidi lakini labda atatokea mwanaJF akupe mikakati ambayo inaweza kukusaidia
     
  7. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hizi ndizo baadhi ya njia zinazotuwezesha wengine, si kumudu; bali kuwa angalau karibu na matukio. Haiwezekani kabisa kuwa 'upto date' na kila kitu kilichomo JF. Wengine tuliamua maksudi kabisa ku-narrow our preferences. Kwa hiyo, huwezi kwa mfano kutuona kule kwa ndugu yetu BRAZAMENI na kwingineko.

    Hata hapa kwenye jamvi hili, mengine tunayapisha yapite bila kuyagusa.

    TAHADHARI: Ukitaka kuona kila kitu cha JF, utaacha kulala, kula, na kazi au biashara vitaota miguu.
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Mijadala imekuwa ikinipita iwapo sijatia macho hapa kwa siku 2..!!

    Hilo la ku-subscribe feeds za JF ni geni kwangu; tafadhali fafanua zaidi..nimeangalia kwenye forum lakini bado sijangamua.
     
  9. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,993
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Duh kweli hapa JF kuna watu sijui huwa wanafikiria nini,yaani hiyo quote hapo juu imenichekesha sana mpaka boss kidogo astukie sifanyi kazi,yani hiyo quote imesukuma mbele frustrations zangu za maisha na kunifanya angalau niwe na furaha siku ya leo.Ni kweli ukitaka kuwa uptodate hapa jamvini unaweza kuanza kupewa memo za uzembe kazini,heri yao wenye laptops na private connection au wale ndugu zetu walio huko kijijini...ama kweli JF kuna watu.
     
  10. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yebo Yebo
    Hapa JF kama unavyopajua pana mada motomoto ambazo lazima tu zitakuvutia kuchangia. Pia miye nafundisha,wakati mwingine inabidi uondoke tu kwenda darasani bila kupenda.La muhimu ni kuwa update tu ni nini kunaendelea nchi hii,kwani ukitaka kuwa ontop ni ngumu mkubwa,kuna watu wanapost news everytime kwasababu wanatechnologia nzuri mikononi mwao,ukiwa kama mimi mpaka ufike ofisini,lazima ukubali kila unachokipata basi wengine wamekwisha kiona. La muhimu,endelea kupata news toka JF na ikitokea umepata new post basi tuletee
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu just narrow ur preferences and be selective.

    Kuna thread ukisoma heading tu unajua huu ni udaku and there nothing inside pita juu tu.

    Jaribu kuwa na list (yako mwenyewe) ya wachangiaji makini na ofcourse wale akina mwenzangu mie, as u read thread uwe unaruka michango ya "akina sie"

    Ukiona unaboreka mtembelee Brazameni kule ataku huisha!
     
  12. t

    tibwilitibwili Senior Member

    #12
    Mar 5, 2008
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Off topic inaenda kwa Masatu.
    Mtani wako wa jadi Joseph C Lunyungu yuko wapi mbona muda sasa hatumuoni ama yuko Monduli na Lowasa anamfuatilia ?
     
  13. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio demokrasia, kazi ni kwa msomaji kuamua ipi mali na ipi upupu. Lakini udaku mwingine unafurahisha na kuibua mijadala, kama ule wa Membe na EL; http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=10471
     
  14. M

    Masatu JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tibwilix2 huyu mkuu kapotea kwenye "rada" yangu sijui yuko wapi.

    I hope is OK
     
  15. t

    tibwilitibwili Senior Member

    #15
    Mar 5, 2008
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu wa aina yaonyesha mnajuana basi akipotea unamtafuta maana michango yake sasa humu haipo tumeanza kuwa na wasi wasi asije kuwa kaingia kwenye patyroll ya akina Salva
     
  16. M

    Masatu JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwi! kwi! kwi! mara ya mwisho alikuwa na tenda ya kutafuta Ma RC na Ma Dc akaweka tangazo kwa wana JF wanaofaa nimempenyezea CV yangu naona kimya mpaka sasa.

    Sasa sijui nae "anaandaliwa" kuwa DC walau kule Mvomero....
     
  17. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yebo2

    Ndio mambo hayo, kama huwezi kukeep pace unaadimika kidogo. Halafu usisahau baada ya Serikali kuitangaza JF kila member anataka kuonyesha ushuhuda wake.
     
Loading...