Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi wakuu, baada ya ban!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zaratustra, Jun 5, 2012.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa takribani siku kumi, nilifungiwa kuingia JF, eti kwa sababu nilitumia neno ................ naogopa kulitaja nisije nikapigwa tena ban (ila ni jina la pili la Didas!) ! Mods sijui kwa nini mlitafsiri vibaya, mimi naamini lile halikuwa tusi, bali ni neno la KUSHEREHESHA TU! Unless kama mtaniambia tafsiri yenu ya hilo NENO ni nini!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Unatafuta ban nyingine wewe,yani unataka kuanzisha nao ligi?
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We ulimtaja Meya hovyo hovyo? Pole kwa ban and welcome back.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tii jf rules pengine si mods labda kuna member ali-report abuse,ulisemaje kwani?? D:-
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Wewe bado unatamani tena huko ban. taja mwenyewe hilo jina tuone.
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sijui nimchokoze tena apingwe ban hahahahahah
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itakuwa jukwaa la siasa hilo chezea politics wewe muulize konnie ndio anapajua vizuri..
     
  8. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana namimi nilishawahi kuipata ban bila kujua!Maana kuna kama siku nne nilikuwa siwezi kuingia Jf!Nikahisi ban tayari!
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    ulitumia neno MASIFURI nin??

    Ila usiwe na hofu cha msingi umeback again jipange usi banishwe tena.Kwani hilo neno MASABURI lilisha pigwa marufuku hapa jf na ndilo neno linaloongoza kwa kuwa banisha watu hapa jamvin??Limisha jadiliwa sana humu.
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu asanteni kwa kunikaribisha tena ndani ya JF! Ila nimesoma posts zote, yaani nimcheka pale SAMRICH1, anapotaka kunichokoza ili nipigwe ban tena! Sirudii tena kutaja jina la huyo jamaa!
     
  11. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    acha noma bana nitukane kidogo bhana si kidogo tuuu kaka eeeeh naomba bhana hata yale ya rejareja jumla sitaki please
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    we ulikua na siku kumi tu... mie was heellll out of here.... ndo nimeachiwa leo
     
Loading...