Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi tena kwa ari,nguvu na kasi zaidi.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by OTIS, Feb 12, 2012.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kada wenu wa Chama Cha Mapinduzi baada ya kutingwa kwa majukumu sasa nimerudi tena.
    Idumu CCM mpya.
    OTIS
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Unakumbuka shuka wakati kumeshakucha
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ulienda wapi? Enewei jisevie kinywaji upoze koo...
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kumbe ni wewe mvivu wa kufikiri! Kama vipi nenda moja kwa moja kwenye jukwaa la kikubwa.
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    karibu jakaya ameshatumia mawazo yetu kwenye mswada wa katiba mpya.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Mzee wa CHADEMA
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...