Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi,Niliwamiss, Nawapenda sana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Feb 19, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui ni nin kilitokea bt akaunt yangu ilifungwa kwa muda wa siku 90 kufuatia moja ya mchango wangu jukwaa la siasa, nakumbuka REJAO ndio chanzo cha yote. Katika kipindi chote hicho sikuwezajua nini kinaendelea humu jukwaani, najutia sana kutokuwepo. Napenda kuwapongeza kwa kuuanza mwaka salama, kwa kuendeleza kijiwe na upendo miongoni mwetu! Nimerudi kwa kasi ya ajabu sana. tupo pamoja sasa. Kwa wale rafiki zangu napenda mnisamehe kwa yaliyojitokeza!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Gagurito!
    Mi nilishajua wewe ndio yule member anayejiita Chacharito!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Gagurito,

    pole kwa yaliyokukuta, yaliyopita si ndwele, tugange yajayo! Usivunje tena sheria za jf....jela sio kuzuri kabisa!


    Happy new year!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumbe ulikula ban
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana aisee dah! Mimi ni mimi yani Gagurito!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! Nilikula BAN aisee, Jukwaa la siasi sirudi tena teh! Yalinikuta!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimekoma ndugu yangu duh! Asante sana!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hivi selo kukoje aisee
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Helo wifi habari ya j2 msalimie brada.

    Gagu karibu nimekumiss pia.
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Nani anayetoa ban?
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana ... karibu tena
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sasa we unabishana na Rejao jamani?? Tena jukwaa la siasa? Ulijipunguzia marks aisee! Anyways.......wellcome back kaka!
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tunakupenda pia... Welcome back...
     
  14. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jaribu kubishana sana na kina Rejeo ndo utajua nani anayetoa ban
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo ile Id yako nyingne utaendelea kuitumia au utaiacha?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    huyo rejao mwenyewe nimebishana nae juzi kule forum ya malalamiko,nkajikuta nakula ban.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Fuateni ushauri wa Sweetlady, kila unachoandika hapa, fuata sheria za JF! Rejao hana ubavu wa kukupa ban. Ban huwa unaitafuta mwenyewe!
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280


    aaahaahhaaaa... The dude is right here.... Skamoo.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Marhaba data!
    Hop your w.end is gud
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu tena. Pole sana kwa yaliyokusibu. Hav a nice w.end!
     
Loading...