Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi baada ya siku nne za upweke

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Oct 15, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile ban yangu ya miezi miwili imepotezewa na sasa nipo huru. Kwakweli siku 4 za ban zimenifanya niwe dhaifu, mnyonge na kuishiwa nguvu kabisa. Nawashukuru wale wote ambao walilia sana ili nisamehewe. Pia namshukuru Invisible kwa kuonesha utu na uungwana wa hali ya juu. Huyu jamaa anafaa kuchukua nafasi ya Ngeleja kwakweli.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi naona anafaa kuchukua nafasi ya JK kabisa siyo ya Ngeleja.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona anafaakuchukuwa Nafasi ya NAPE
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwita ur so funny hasa kuona ulijiita umbwa! Karibu tena ila behave bhana, watu wakikukera jaribu kupotezea manake ip yako ikifungiwa utanifanya na mimi niikose Jf. Be chaming and not violent! OK? Welkam
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu tena..............4 days without your insights, critics and that kiinglithi bana....dah, i did personally missed you kidogo nimwombe Inv anirestishe in peace kwa niaba yako but mmmmmmhhhhhhhhhh!!!!

    E bana karibu tena mkuu
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh...... noma
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndg.

    Umeachiwa kwa msamaha wa raisi.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    vipi mbona umestuka.
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwita ur so funny hasa kuona ulijiita umbwa! Karibu tena ila behave bhana, watu wakikukera jaribu kupotezea manake ip yako ikifungiwa utanifanya na mimi niikose Jf. Be chaming and not violent! OK? Welkam
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio style ya Nape hiyo
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ukome na weeh , unaongea sana, yaani kama malkia wa mipasho
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mkuu! ila sometime punguza ukali wa maneno bana....alafu how come ulijihita Mbwa?
    Binafsi naamini wewe ni bonge la Great thinker na unaupeo mkubwa sana kumkichwa yako,sema
    wewe sometime unapenda kujichetua makusudi tu!. Pia jiepushe na baadhi ya memberz ambao
    watakupelekea kupata bann kwa kujibizana mambo ya kipumbapumba tu yasiyo na tija kwako wewe
    wala kwa Taifa lako.....karibu tena jamvini Mwita25
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Kijana.Sasa ubadilike maana tulioanzisha maandamano ya kuomba urudi tutaonekana hatufai
    Tumefurahi umerudi coz jukwaa hili wakati mwingine linapwaya bila wewe.

    Namshukuru Invisible kwa kuangalia upya BAN yako kama tulivyoomba
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Kijana Mwit25, mimi ni mkubwa wako fuata ushauri wangu.

    Nimekuombea sana.. Invisible jamaa smart sana
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Formulate and stamp
    indelibly on your mind a mental
    picture of yourself as succeeding.
    Hold this picture tenaciously and
    never permit it to fade. Your mind
    will seek to develop this picture!


    ...Nakuchokoza Mura, haahhaaahh hhhaaa
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mdau wa ukweli,
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... umeingia loss kweli... per day za siku nne mkuu zimekupita hivhivi
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu inakuwaje unajiita mbwa???nilifikiri wewe ni bonge la intelligent kumbe ovyo
    kule kwa magamba kunakufaa sana,upande wa wapiganaji tunakuona kama kenge kwenye msafara wa mamba!
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu Mwita25 aka Mbwa n.k Nilishawahi kukupa angalizo uwe makini na baadhi ya wanaJF kuwa ni watu hatari sana wanaweza kukuingiza king makusudi halafu ukijitusu tu umekula ban. Onyesha kuwa umebadilika sasa.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda majina yalikwisha katika kamusi yake akawa hana option zaidi ya kujiita Mbwa.
     
Loading...