Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerikoroga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chimala, Mar 31, 2011.

  1. c

    chimala Senior Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukaa mda mrefu bila kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi,nimejikuta naangukia penzi la kaka mmoja tuliyefahamiana miaka mitatu iliyopita, huyu kaka aliniambia kwamba ananipenda toka mwanzo tuliponana, nikampotezea ,hakukata tamaa amekuwa akinisumbua sana kwa simu, sms, email mpka nilipoamua kumkubalia mwishoni mwa mwezi wa pili. Toka tulivyokubaliana kuanzisha urafiki, mawasiliano akawa hataki i tena, yaani atapiga simu siku anayotaka kuonana na mimi tu, hilo lilinikera sna nikaamua kuwa nampigia mimi,mesage nikituma hajibu, baada ya week mbili kupita nikiwa nikipiga simu hapokei kabisa nikamtumia mesage ya kumbembeleza sana kwa nini hapokei simu akasema kwamba mda mwingi huwa anakuwa hana simu, anaweza kuwa ameichana kwenye gari,au kaisahau nyumbani,

    Baada ya kuniambia hivyo nikaamua kuwa nampigia na line nyingine tofauti cha ajabu akawa anapokea mda wowote ntakao piga, sema nikawa siongei nakata simu,
    nikagundua kuwa hataki tu kupokea simu zangu, kitu kingine nilichofanya nikajoin facebook kwa username nyingine, nikamtumia request na message kwamba nimependa relationship status yake kwani aliandika yupo single na ningependa kuwa girlfriend wake. Lol jinsi alivyorepond sikutarajia kwanza alikubali kuwa mi ntakuwa mpenzi wake na mungu akijaalia ntakuwa mke wake, tulivyokuwa tunaendelea kuchat nikamuuliza una mchumba ama girlfriend akasema yeye yupo single na nisiwe na shaka kabisa, akaniomba number ya simu ili anitafute akitoka kazini, nikapiga chenga chenga sikumpa number siku ya kwanza, siku ya pili nikakuta message nyingi sana zikinisihi nimpe number ya simu kwani ana hamu sana ya kuongea na mimi, ndipo nilipoamua kumwandikia number yangu,sasa tangu nimempa number yangu hajatuma ujumbe tena facebook na mimi sijawasiliana nae week ya pili hii.

    Wanajamii hivi huyu kijana ananipenda au nichape lapa tu kabla sijainvest mapenzi mazito kwake, kuumizwa na mapenzi tena sipo tayari
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama hujui kusoma, hata kuangalia picha pia huwezi??
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hujalikoroga bibie huo ndo ujanja wa kutambua ukweli. Hapa sioni kama unaomba ushauri gani maana ushamjua jamaa sio kabisa.

    Piga mbio kama za marathoni
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kimbia kama kibaka...yani hata usiangalie nyuma.Inawezekana anakuadhibu kwa kumzingua mwanzo sasa kaona akugeuzie kibao.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    si ndio hapo.
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kujitahidi kuvumilia....(hebu naomba ufafanue hizi posts)
    Pia naomba kupata ufafanuzi wa hii post yako ya January, kabla sijachangia

    Sasa hivi naogopa hata kuchangia..utunzi umekuwa mwingi sana!!

    Sasa sijui nichukue lipi niache lipi??
     
  7. c

    chimala Senior Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngumu kweli kujua mwenye upendo wa kweli
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chapa lapa dada. Huyo siyo kabisa
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ameona hulipi au huna mvuto au umechuja au hujitumi kunako

    Soma alama za nyakati using'ang'anize usipo pendwa we chapa lapa usipoteze mda wako.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Alipokuwa anakutafuta simu ilikuwa on masaa yote sasa amepata alichokuwa anataka
    anajidai simu amesahau hapa mara pale tabia umeiona
    hakuna mapenzi kabisa hapo kimbia na usigeuke nyuma
    usitume msg yoyote kaa mbali kama mbingu na ardhi
     
  11. c

    chimala Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Huyu tulishaachana, hiyo January alitaka kuja kunitembelea nikampiga marufuku asije, na mawasiliano nae tena sitaki
    huyu ,mpya nimeanza nae mwezi wa pili mwishoni sijui kama ulisoma vizuri hizo post
     
  12. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahhahhaahaha hoo my mbavuz.
    JF kwa kuchokonoa nawaaminia

    jamani kumbukeni kuwa consistent mnaaibika mnajiona haa!!lol
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkubwa tusaidiane kujenga nchi
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Changanya karata zako vizuri na angalia moyo wako unasema vipi na uamue kulingana na moyo wako,pia yafaa umuweke wazi ajue ukweli na natumai itamsaidia hapo baadae kuwa na msimamo wa kutulia na mpenzi mmoja kama utaamua kuachana nae.
     
  15. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulipost July 2010 kwamba mpenzi alitaka muwe marafiki wa kawaida

    then ukapost Jan 2011 kwamba unaomba ushauri mpenzi wako anataka muwe good friend..

    Hao ni watu wawili tofauti au ni yule yule??

    Kama huyu wa sasa ni kweli amefanya hivi...na amekuonesha dalili zote toka mwanzoni, kwa nini ulihangaika kumfuatilia kwenye mitindao (wivu wa hali ya juu)..ulipaswa kumpotezea muda mrefu tu.. au kwa sababu ana gari??

    Ila umenichanganya kusema kweli..
     
  16. c

    chimala Senior Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa soma uelewe post, sio unakurupuka tu hapa, zisome hizo post utaelewa mpenzi alienianmbia kuwa tuwe gud friends ndo alitaka kuja kunitembelea
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hakuna utetezi hapo kachemsha ni wale wale kina shigongo type comedy nyingi sana humu siku hizi
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha!!
    Mpendwa unatumia kinywaji gani vile?
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine bana.....
    Ukiona manyoya si ndo keshaliwa?
     
  20. c

    chimala Senior Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kuchanganyikiwa, ni mtu yule yule aliyetaka tuwe gud friends ndo akataka kuja kunitembelea nyumbani, huyu ninaemsema hapa ni mpyaa tumeanza urafiki mwishoni mwa february
     
Loading...