Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeridhishwa na Ving'amuzi vya "EASY TV"

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Piriton, Jul 16, 2011.

  1. P

    Piriton Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimtumiaji wa ving'amuzi vya easy tv kwa muda mrefu na ni vingamuzi vizuri saaana na channel za local zipo[Tz]zote.

    Kinacho niudhi kwa sasa ni hawa wamiliki hawatafuti mawakala wa kuuza vocha zao. Nimehamia kigamboni hakuna mawakala kabisa. Nawashauri uongozi kama wanapita huku wasambaze mawakala kila kona kama walivyofanya star time.

    La sivyo tutawakimbia.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Unampigia ajenti unampa smart card number na unamtumia vocha ya buku kumi mtandao wowote anaactivate
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    easy tv yaweza tumika mikoani?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    wewe kuwa wakala
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vinakamata hapa DSM tu. Ila ni vingamuzi vizuri sana kwani local zote zipo tena clear na chanel nyingi nyinginezo za habari mf. cnn, bbc,aljazeera, cctv. Channel za dini ipo-Emmanuel ya nigeria[wakiristo] na Peace tv[waislam]
     
  6. escober

    escober JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu kujiunga na hawa jamaa ni shillingi ngapi i mean gharama ya kingamuzi
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2013
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi hawa watu bado wapo tu?
     
  8. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Jamii forum raha sana. Tehe tehe
     
  9. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yap hata mimi nafanya hivyo .kwanza huwa naona mzunguko wa kuingiza ile kadi. Ninachokifanya kuna ofisi kariakoo nimewapa no yangu wao wamesave jina langu kwa kutumia smart card no yangu. Ninapowatumia pesa kwa njia ya mtandao moja kwa moja wananiwekea.
     
  10. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Chukua no ya makao makuu hii watumie pesa kwa tigopesa then watakuwekea.0658688633.inapatikana wakati wa kazi tu.
     
  11. C

    CHAZA JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 5,813
    Likes Received: 1,260
    Trophy Points: 280
    Ukiondoa DSTV, EASY ndo king'amuzi kizuri kuliko vyote.
     
  12. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Saana tu kiongozi. Siwezi ondoka Easy Tv.
     
  13. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2013
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kujiunga nao inagharimu bei gani, niko na hawa star times naona ni pasua kichwa.
     
  14. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Laki na kumi kwa ajili ya receiver,waya,antena, malipo ya mwezi mmoja na ufundi. Gharama yako ni kumlipia nauli fundi hadi unakoishi
     
  15. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2013
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante comrade, vipi kuhusu monthly subscription.
     
  16. nurdi

    nurdi JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 246
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elfu tisa kwa mwezi
     
  17. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2013
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shukurani mkuu, itabidi niwatafute hawa jamaa
     
  18. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #18
    Oct 2, 2013
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vipi hii kitu ina zile code kama za Startimes ambazo zinakupatia channel 13 for free?
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2013
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kunasehemu havikamati hata ndani ya dar es salaam
     
  20. Pung'o boy

    Pung'o boy JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 453
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Hivi agents wake wanapatikana wapi kwa hapa dsm mana me nimeshindwa kununua credit mwezi wa tano sasa
     
Loading...