Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeridhika na binti nataka nimvishe pete

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Magoo, Dec 9, 2011.

  1. M

    Magoo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa katika uhusiano kwa mwaka sasa na hatimaye nimeridhika na huyu binti awe mke wangu wa ndoa.
    Naitaji nimvishe pete ya uchumba ingawaje sijamfahamisha itakuwa ni wakati gani.

    1. Pete nzuri za kawaida naweza pata kwa tsh ngapi? nimeanda 100,000
    2. Na kwa wale wa DSM ni wapi naweza zipata?
    3. Je ni sahihi kum suprise ama nimtaarifu siku husika?

    Hii nimeipanga iwe januari 15 2012
     
  2. M

    Magoo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ..........................
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni nini hiki?
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mpeleke sehemu nzuri kama hoteli moja nzuri yenye utulivu,mkiwa wawili tu mmeorder dinner ndio upige goti na kumvalisha na kumwomba ruhusa uwe mumewe....all the best.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie sizijui sehemu ila kwa pesa hio uliyoiandaa nadhani utapata pete nzuri tu.....
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio sahihi bora umwambie mana waweza pata aibu bure pale atakapo kataa mbele ya kadamnasi
    ni bora ujiaminishe kwanza ndio ufanye ivo la sivo utaumbuka meeeeeeeen
     
  7. M

    Magoo JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Thanx... upweke noumer
     
  8. M

    Magoo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nafikiri si rahisi yy kukataa kwani amekuwa akiniuliza pia kuhusu hili... nway shukrani geeeeeeeeeeeeeel
     
  9. M

    Magoo JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duuuh hii itabidi niifanyie mazoezi teteteeehh
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Katika maongezi yenu jaribu kuanzisha mjadala wa ndoa upate mawazo yake. Muulize ana.mawazo gani kuhusu ndoa, lini anadhani anaweza kuwa tayari kuingia, vipi anakufikoria wewe and so. . . so.

    Kama mtazamo wako uko chanya kanunue hiyo pete umvishe, kama sio ipe muda umsome zaidi.Usitake kuabishwa mbele ya kadamnasi.
     
  11. M

    Magoo JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mstari wazi kwa ushauri wako mkuu
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nadhani gramu 1 itakuwa kwny tsh 80,000. jipange angalau uweze kununua gramu 2, zinapatikana kwenye sonara nyingi tu pale mnazi mmoja karibu na mnara wa saa, au nenda kwa nchimbi yupo magomeni mapipa.
     
  13. M

    Magoo JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimefanya hivyo tayari... yuko tayari
     
  14. M

    Magoo JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu.. nitajipapasa kwa hiyo 150000
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pete huvalishwa baada ya mahali kulipwa au siku ya mahali! mambo ya suprise sio mazuri katika hili.
     
  16. M

    Magoo JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndivyo utaratibu ulivyo????/ mi najua ikifika wakati wa mahali hapo ni ndoa mkononi mpango wa kuoa ni june/july
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hongera mkuu...kupata wa kumvalisha pete si jambo dogo.
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Umeshatoa posa? Mahari je? Raha ya pete uvishwe siku ya kutoa mahari..........mbele ya wazazi na ndugu. Sasa sijui utaratibu wa kwao huyo dada, ila ingekuwa vizuri kufanya utaratibu na makubaliano ya ndoa ili pete mvishane kiheshima.
     
  19. M

    Magoo JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    OK ni ushauri mzuri nitamdodosa kwanza nione kwao huwa inakuwaje Thanx
     
  20. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka ushauri pekee katoe mahali tamaduni zetu zipo kushoto sana...wakati unatoa mahali ndipo unapozihirisha upendo wako kwake kwa kumvika pete mbele ya familia yake na hapo unakua na kama 6months za kujiandaa na harusi mkuu
     
Loading...