Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepoteza mukanda wa kiuno...

Discussion in 'Entertainment' started by mysteryman, Oct 31, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimepoteza kipenzi cha muaba tanzania...nimepoteza mukanda wa kiuno......sio almasi sio dhahabu ni ishara ya usajili...jina lakee hidaya........dah hii nyimbo ni miongoni mwa nyimbo zinazonikumbusha mbali sana na huisi kulia kila nikiisikiliza kwa kweli.....r.i.p pepe kalle baba lao
     
Loading...