Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepoteza mama yangu kipenzi usiku wa leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 12, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Dear wapendwa
    nimempoteza mama yangu kipenzi usiku huu
    naomba maombi yenu
    more inf to mex
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, Mungu awaongoze katika kipindi hiki kigumu.
    rip our mama
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ooh,
    pole sana mkuu Pdidy,
    Mungu akutie nguvu katika kipiondi hiki kigumu ulichonacho,
    wana JF tuko pamoja katika kumuombea mpendwa wetu, sisi tulimpenda lakini Mungu kampenda zaidi.
    roho ya marehemu ipumzike kwa amani, Ameni.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu. Vuta subira, jikaze. Tumeumbwa kwa udongo, tutarudi kwa udongo.
     
  5. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Pole mkuu, kazi yake Mola haina makosa.
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana Pdidy na familia. Mungu akupeni nguvu, uvumilivu na faraja katika kipindi hiki kigumu. RIP Mama Pdidy. Amin.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,974
    Likes Received: 9,551
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    May God rest her soul in eternal peace~AMEN

    With deepest sympathy
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Mama yetu Mwenyeezi Mungu amuweke mahali pema peponi pole mkuu..@ Pdidy
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu yeye katangulia sisitutafuata, hakika njia yetu ni moja kwakuwa sote tuu mavumbi na mavumbini tutarudi ingawa hatujui siku wala saa. Mungu awape nguvu muweze kuukabili msiba huu mzito.

    May her soul Rest in Eternal Peace Amen!!
     
  10. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,473
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu! Hutulazimu kunena ya kwamba "kazi yake Mola haina makosa". Japo nyoyo uuma sana kwa uchungu na huzuni ila hatuna jinsi njia yetu ni moja nasi tu safarini. Tumuombe kwa Mungu roho yake aipumzishe mahali pema kwa Amani na nuru ya milele amuangazie.

    Mola akutie ujasiri na uvumilivu katika kipindi hiki...! Pole sana.
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu Pdidy, mwenyezi mungu aiweke roho ya marehemu mahala pepa peponi, Amina.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu,Mungu aiweke roho ya Marehemu Mama Mahali Pema Peponi.
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu, mingu atakupa ngu na uvumilivu ktk kipindi hiki kigumu kwa maisha yako!

    Mungo alitoa na Mungu ametwaa, jina la bwana libarikiwe!
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very sad, Pole kiongozi. R.I.P Mama!
     
  15. lusubilo lucas

    lusubilo lucas Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana mwenyezi mungu akuongoze katika kipindi hiki kigumu
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pole sana..may her soul R.I.P
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,227
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. RIP mama yetu
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    dah! pole sana sana pdidy.....................i don't want to imagine how difficult it is. But Mungu wa mbinguni akutumie msaada wake toka mbinguni. ni wapi maziko?
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu..Mungu amuweke mahali pema peponi mama Pdidy....
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ngumu kumeza, Mungu mweza wa yote akupe faraja na nguvu katika kipindi hiki cha mfadhaiko.
    Apumzike pema mama...
     
Loading...