Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimepoteza laptop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kiteitei, Dec 30, 2011.

  1. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    wakubwa heshima kwenu,jana katika pilikapilika eneo la gerezani kkoo-dsm, nilisahau mkoba uliokua na laptop mini hp pamoja na documents nyingine,niligundua baada ya masaa mawili na niliporudi pale nilifanikiwa kupata begi pamoja na nyaraka bila laptop vikiwa vimetupwa kwenye gari bovu,ilikuwa usiku hivyo sikuwa na wa kumuuliza,leo nimejaribu kutafuta na kuuliza bila mafanikio,ombi langu endapo utasikia chochote kuhusu hiyo laptop mini aina ya hp tafadhali ni pm,niko tayari kuinunua kutokana na umuhimu wa data zilizopo
    ahsante
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh! pole sana mkuu kwa yaliyokukuta
     
  3. m

    marty JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majanga hayo,pole sana
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Title imekaa sivyo mkuu,
    Hapo hujapoteza,
    bali UMEIBIWA!!
     
Loading...