Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimepoteza kadi yangu ya kupigia kura

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Aug 27, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    atakayeokota cheti changu cha kupigia kura naomba ani PM

    [​IMG]



    ILANI: picha hii imetengenzwa kwa photoshop. siwajibiki kwa matumizi ya picha hii tofauti na kuleta burudani
     

    Attached Files:

  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    dah mwenye hiyo picha anafanana na McLeghan au Shemeji au Popo au Ndengenini wa OK
     
  3. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mtoto six wewe....nyaraka unatoa wapi jamani...lol....
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    ILANI: picha hii imetengenzwa kwa photoshop. siwajibiki kwa matumizi ya picha hii tofauti na kuleta burudani
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi ni expert photoshoper hahhaahahah
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wananya hiyo business, sijui wewe mmoja wao. I mean ile ya vyeti fake ....lol
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unatisha mkuu!!
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hii nafanya for fun, nna kazi kubwa zaidi za kufanya zaidi ya hii, hii uwa ni wakati sina cha kufanya ndo uwa najisikia kufanya something stupid like hivi, mwenzenu naogopa kutiwa nguvuni bado najipenda hahahahhaha
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hahhaha karibu mkuu
     
  10. K

    Keagan Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is tht u kwny picha mtotosix? I mustve seen u somewhr
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    MtotoSix nakutafuta chemba unitengeneze road licence nizugezuge nayo mtaani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. N

    Nyasiro Verified User

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    we ni expert photoshoper 100% balaaaa
     
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    iyo mbona rahisi sana, tena mpaka hizi mpya za kadi kama za atm zinachapika
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nimekupm mkuu hebu cheki iyo kitu via pc kisha unipe feedback
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    where? iyo picha ni ya kutengeneza pia, kama imefanana na mtu njoo PM uninong'oneze
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mazingira yaliyopotelea hiko Kitambulisho chako
    ni Bar,Gesti,Club au ktk Fumanizi?
    Nataka nijue pa kuanzia.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Mkuu niPM na mimi niinjoy. Kiukweli nakiri bila woga kuwa wewe ni mkali na NIMEKUVULIA KOFIA.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Chunga tamaa mbaya!
    Afu ndo nini unawafundisha watoto wetu we mwalimu?

    [​IMG]
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Man At Work!!
     
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nyasiro ni affiliate wangu kuna kazi ambayo haijakamilika nimemtumia aicheki anipe feedback
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...