Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepotelewa na vyeti vyangu, Naweza kupata vingine?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gkipaka, Mar 11, 2011.

  1. g

    gkipaka Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu nimepotelewa na vyeti vyangu vya taaluma,ninaweza kutengenezewa vingine?

     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sina lengo la kukukatisha tamaa, kwa sababu hii ni TZA na chochote kinaweza kutokea. Ila ninavyofahamu ni kwamba HAIWEZEKANI kupata chet kingine!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jitahidi uwe una-scan na kuviweka kwenye different folders au unavituma kwa email yako ILI UNABAKI NA KUMBUKUMBU ZA COPIES AU HATA UNAWEZA KUVI-PRINT KWA RANGI VIZUURI KABISA.
    Pole kwa hilo, nadhani baadhi ya institutions huhitaji kiapo (oath) cha mahakamani ndipo upewe kingine ila ITATEGEMEA.
     
  4. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kwenye Red.
    Kama ninavyofahamu inawezekana.Lazima kuripoti Polisi kuelezea namna vilivyopotea na kuna fee you have to pay and then your next move after having the Police report and the receipt for the payment will be where your originaly got the Cvs.I think there are charges you have to pay too to get the Certified Copy(it wont be an Original)
    Good luck!
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Cheti kikipotea hawatoi tena.
    Ila utapewa "Statement of Results"
    Pole sana.
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yap, that's what I know
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    jamani aliye viokota si ampe ndugu yetu
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama vilikuwa genuine unaweza kwenda ulikovipatia na kueleza tatizo lako watakutolea vingine, inaweza kuwa process ndefu kiasi!
     
  9. M

    MAMAMO Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana, hawatoi vingine zaidi ya statement of results, mimi yalinikuta hayo napata shida ninapohitaji matokeo maana hata hiyo statement of results inaweza kuchukua zaidi ya wiki 2 kuipata na hupewi wewe inatumwa inakohitajika kama kazini au shule na zaidi huruhusiwi kuwa nayo wewe kila utakapohitaji unatakiwa kwenda NECTA kuomba statement of results.mara ya mwisho ilikuwa elfu 27 ukitumia ems sijui mwaka huu. pia unatakiwa uende polisi utoe taarifa,utangaze kwenye gazeti la serikali na picha yako iwepo,nabarua toka shule uliyosoma kwamba kweli ulisoma pale. ni mbaya sana! pole Nenda NECTA watakushauri zaidi.
     
  10. D

    Developer JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    mi nimepoteza cheti cha form four, ila nimescan vyeti vyangu vyote, so nachojiuliza ni kwamba kuna means yeyote ya ku validate hii copy iwe original incase ikihitajika mahala?
     
  11. R

    Ryata Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami pia nimepotelewa na vyeti vyangu lakini kwa nini sisi waTZ hatuwezi kuwa waaminifu kwa kurudisha vyeti vya watu
     
  12. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie cha kwangu niliuza!! unajua tena shida za Bongo!!!!
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Umeniacha hoi kwa kucheka, hata mimi nilikuwa kwenye mchakato wa kuuza vyangu ila kwa bahati mbaya tulishindwana Bei pamoja na masharti.
     
  14. i

    imara Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ila sidhani kama mfumo waruhusu hili
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Pole sana, tuwasiliane nikuuzie cha kwangu! Hicho kilichopotea huwezi pata!

     
  16. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kama ukitembelea baraza la mitihani ukawa na taarifa ya polisi utapewa utaratibu wa jinsi ya kupata kingine kwa malipo hasa kama unakumbuka namba ulizofanyia mtihani yaani school registration number na candidate examination number. Kama huna kumbu kumbu ya hivyo vitu ni vigumu kufanikisha. Pia kama ni vyuo watakupa utaratibu wao. Mambo haya yanawezekana na watu wasikukatishe tamaa. Ila kama huna hata hizo number watakushauri ujiandaa kwa kusit mtihani ili
     
  17. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Habarini wana JF, Naomba kufahamishwa kutoka kwenu kama unaweza kupata tena vyeti vyako baada ya kuibiwa, kupotea au kuungua. Nakusudia vyeti vya sekondari.
     
  18. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwamujibu wa Taratibu za NECTA hawawezi kukupa cheti kingine badalayake watakupa uthibitisho wa matokeo yako(statement of results) baada ya chet cha awali kuharibika au kupotea.
    Unachotakiwa kufanya Kwanza tafuta statement ya polisi (loss report)
    Then unatakiwa kutoa tangazo la kupotelewa na vyeti kwenye gazeti la serikali .
    Baada ya siku 21 chukua loss report,nakala ya tangazo la gazeti , copy ya leaving cirtificate na copy ya academic cirtificate ulio poteza kama unavyo na picha zako.
    Kisha nenda kwenye mtandao wa Necta download form za upotevu wa cheti na ujaze kwa umakini.
    Fanya utaratibu wa malipo kwa namna ulivyo elekezwa kwenye form hizo kisha uzitume pamoja na viambatanisho nilivyo kuelekeza awali.
    Kisha utapata statement of your results toka necta
     
  19. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri umesaidia kuelewa
     
  20. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    any time
     
Loading...