Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepotelewa Bibi Yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Aug 25, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF napenda kuwafahamisha kwamba bibi yangu mwenye umri wa takribani miaka 78 amepotelea maeneo ya KAWE leo saa 11 jioni alipokuwa akienda kwa mjukuu wake anayeishi maeneo hayo. Bibi mwenyewe ni mrefu, maji ya kunde Msukuma kutoka wilayani Bunda. Mdau yeyote (hasa wa maeneo ya kawe) atakayemuona atujulishe kwa namba za simu zifuatazo:- 0714684191, 0767444676, 0718137986 na 0767137986. NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU KWA MSAADA WENU.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Isije kuwa bibi kapata babu? lol
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alishastaafu mkuu
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inshallah utamuona tena bibi yetu mpendwa
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau, nafurahi kuwafahamisha kwamba BIBI amepatikana asubuhi hii huko huko maeneo ya Kawe akiwa salama salimini. Nawashukuru sana kwa maombi yenu yaliyopelekea kupatikana kwake.
     
Loading...