Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepona

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Feb 2, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wale wote walio changia thread yangu iliyokuwa na kichwa "Mtarimbo wangu umelala doro"
    Wengi walinipa moyo na kunifariji, wengine walinikebehi, wengine walinidiriki kunitukana, nilivumilia, nikasamehe na kusau.
    Kwa mawazo yenu nimejengeka imara, sasa nafurahia tendo, tena hata mpaka mara nne kwa usiku mmoja.
    Nakumbuka Great Thinker BWABWA alidiriki kuniambia kuwa safari ya mimi kuwa shoga imewadia, nilivumilia, na niliyachukua yale maneno kama changamoto.
    kila nikiwa kwenye dua yangu nilikuwa namwambia Mungu aniepushe na aibu ya uhanithi.
    Mungu wetu hakika ni mkubwa kuliko shida zetu.
    Nawapendeni Great Thinkers wote, mawazo yenu yalinipa nuru na mwanga kwenye kipindi kile kigumu cha mpito.
    Naomba watu wakianika shida zao tusiwasimange wala kuwabeza.
    Asanteni wote.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    hongera zako.
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Basi hongera kwa uvumilivu wako na kupona pia. Pia usizingatie ya BWABWA maana huenda anataka kupata wafuasi.
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole kwa wakati mgumu uliopitia. na hongera kwa ushindi
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Endelea kufurahia urijali wako mkuu
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ........ummmmmh that fast mzee? ungeiweka hii kule kwa JF Dr, na ueleze rejuvenation yako ilitokeaje, ingesaidia sana na wengine wenye shida kama yako.....!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sarakasi
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    EEEEEEEEh lovely!!!!!so ulifanya nn mpaka ukapona?tell us pls,tujue
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    KASEMA MAOMBI...........:confused:
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu,

    tatizo kama lile huwa linachukua muda kuisha. huyu anafanya usanii tu, anatest kuona kama kuna great thinkers hapa!!!!!!!!
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dawa za kichina
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuyati
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mimi namshangaa.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazingaobwe hayatakaa yaishe JF!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mbona ni wagumu wa kuamini; hii inaonyesha uchache wa imani zenu kwa Mungu!

    Maombi can cure instantly! No question of how and when!

    Hongera mpwaaz; Imani yako imekuponya!
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pamoja Kaka...
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    oooooh praise the Lord
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    EiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiMEN!

    HaleLOUiYAH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:)
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kudadeki...hahahaha...pole sanaaaaaaaaaaa....
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera sana hasa kwa kwenda mara nne kwa usiku mmoja...unatisha,mwenzio hachoki?
     
Loading...