Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepokea ujumbe huu leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongoseke, Aug 27, 2012.

  1. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi hebu nisaidieni hapa nimepokea ujumbe huu muda si mrefu nimeshindwa kujua kama ni matapeli au vp'kwa sababu sijashiriki bahati nasibu yeyote

    MOI
    YOUR MOBILE NUMBER HAS BEEN WON 1,000,000 POUNDS FROM BLACKBERRY UK,KINDLY CONTACT DR GEORGE IMMEDIATELY ON bbuklive@w.cn TO REDEEM

    Mwezi july nlipokea msg kama hiyo hii hapa chini ila sijaijibu chochote


    YOU GSM NUMBER HAS WON 1,000,000 GBP IN ESPN STAR CRICKET 2012,FOR CLAIM,SEND YOUR NAME,ADDRESS,MOBILE NUMBER,AGE,TO US VIA EMAIL: espnoffice@espncrickets.com

    Hebu wataalam wa mambo hayo nijuzeni
    NB: sipo Tz naishi Middle east
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inaelekea una bahati ya kutapeliwa. Sasa ukitaka uwe salama jinyamazie kimya la ukitaka kubahatisha kutapeliwa basi wee fuata maelekezo yao.
     
  3. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna ujumbe kama huo nlipokea mwaka jana toka kwa jamaa wanajifanya maajenti wa BMW kwa sababu mimi ni mpenzi sana wa BMW nlitaka kuingia mkenge walinipa namba nikawapigia namba ni ya UK mwisho nikastuka
     
  4. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Matapeli, mm nishawazoe kitambo tu.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Matapeli wa kizamani sana! Mimi nilipata ujumbe kama huo kabla ya kombe la dunia South Afrika.
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah ukiwa na tamaa mara moja wanakuliza hawa jamaa' lakini je hawa jamaa wanashirikiana na makampuni ya simu? Kwa sababu msg wameonitumia leo haina namba ila imeandikwa MOI sijaelewa ni kampuni au nini?
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ngongoseke! Usijaribu chochote hapo! Huu ni utapeli mkali sana. Kuna watu wanaamini wapo watu waliolala wa kuibia hela.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya leo hata kidhungu hakijakaa vizuri yaani, YOUR MOBILE NUMBER HAS BEEN WON. Kwa tafsiri, hii inamaana kuna mtu ameshinda namba yako ya simu. Inamaana namba yako ya simu ya mkononi ilishindanishwa bila wewe kujua na sasa mshindi, anayepaswa kukabidhiwa namba yako ya simu ya mkononi, amepatikana. Kazi yaki sasa ni kumpatia namba yako mshindi wa namba yako. In other wordss, namba hiyo siyo yako tena na umpe aliyeishinda. Pole kwa attempt la kutapeliwa
     
  9. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu hapa nahisi msg zote ni za mtu mmoja maana ukitazama zinafanana
     
  10. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu mzee kwa mwaka huu tu nimepokea msg kama 7 kwenye namba yangu kam hizi ila sizifatilii kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona utapeli huu ni OLD SKUL sana!
     
  12. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aisee Ngongoseke usisikilize maneno ya bajamaa, wanakuonea wivu kwa sababu umeshinda bahati nasibu na wao hawajashinda. Wewe wakontakti tu hao waliokutumia ujumbe ili uchukue mkwanja wako kiulaini. Ukichelewa hiyo bahati ya kutapeliwa itakupita. Shauri yakooo!!!!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Jaribu bahati yako...kila mtu ana zali lake bhanaaa! ...hata JK hakujua km atakua Rais mpaka alipopigiwa kura
     
  14. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alaa kumbe au nitest?
     
  15. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo kuombana acount namba ndio naogopa
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Achana na wapigaji wa mjini hao...wanataka kula zako bila kutolea jasho.
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    hivi jiulize, una simu ya blackberry? Kama huna iweje uambiwe umeshinda wakati simu ya blacberry huna.
    je ulishirika hiyo bahati nasibu wanayodai umeshinda? Kama hukushiriki sa ushindi umeutoa wapi.
    Hao scammers mimi uwa napokea emails kibao kila week mara nimeshinda bahati nasibu ya gmail, mara yahoo mara sijui comesa mara sijui bank gani wizi mtupu..
    Wizi kama wataka tapeliwa haya go for it
     
  18. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yah ukweli natumia blackberry na wamenitumia kwenye simu ya bb hapo sasa ndo najiuliza vp wamejua natumia bb?
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo wamekwisha kufanyia utafiti na wamegundua kuwa unazo sasa wanatafuta njia ya kukuliza!!
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sikiliza nafsi yako inakwambia nini. Maana naona kama unamzuka wa kushiri ili utapeliwe.
     
Loading...