Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepita Mnazi Mmoja na Kukutana na Bango la sherehe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inaniuma Sana, Sep 15, 2012.

  1. I

    Inaniuma Sana Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti tunakaribishwa katika sherehe fupi ya kumpongeza Migiro. Mpaka sasa nimeshuhudia mabasi matano yaliyobeba wanawake wa CCM kuwapeleka huko viwanja vya mnazi m1
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anapongezwa kwa lipi kubwa alilofanyia nchi hii akiwa huko UN. kweli magamba majuha.
     
  3. I

    Inaniuma Sana Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna m2 kanitonya eti anasimikwa kwa ajili ya maandalizi ya kugombea urais 2015. Gari aina zote zipo: STK, SU, T
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Sielewi kwanini ana pongezwa!
     
  5. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huyo si kafukuzwa UN kwa sababu hakuwa na tija katika UN
     
  6. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Police kamata hao wanatumIa magari ya serikali kwa shughuri isiyokuwa ya kiserikali na ni weekend. watuambie wanatumia cost code gani kwa hayo magari kwa sherehe za kichama kama hizo.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Timuliwa UN pokelewa kwa mbwembwe.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huyu mama alitimuliwa na BAN kutokana na uzembe sisi tunamuona mfalme
     
Loading...