Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepigwa vibao na mke wa jirani yangu kwenye kituo cha basi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 7, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Muda huu nikiwa nangoja basi ili nirudi nyumbani kutoka kazini mara nikamuona mke wa jirani yangu akija huku akiwa amenuna na kukunja sura.
    Alikuwa anatembea kwa mwendo wa kasi kuelekea upande nilioko.
    Aliponifikia, akanikunja shati na kuanza kunipiga vibao, nikiwa katika hali ya mshangao, watu waliokuwepo kituoni wakamshika, ndipo alipoanza kuporomosha matusi "mwacheni nimshikishe adabu, anampeleka mume wangu kunywa pombe na kumtafutia wanawake".
    Watu wakamkokota, na mi nikawa naondoka kiunyonge tena kwa aibu, nyuma nilisikia watu wakisema umemkomesha nguruwe akome.
    Dah... Kumbe unaweza kusingiziwa hivihivi kwa makosa ambayo hujafanya.
    Lakini tunaambiwa shukuruni kwa kila jambo
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    pole sana, huyo mwanamke stress zake anataka kukushushia wewe. kwani mumewe ni mtoto mdogo mpaka umpeleke? na wewe acha urafiki na wanaume waliooa, hususan majirani haswa wenye ndoa zenye migogoro
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    mumewe sio rafiki yangu, huwa tunasalimiana kimbalimbali tu. Na wala nilikuwa sijui kuwa huwa anakunywa brown water
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee ningekuwa mimi ningemvurunda mbaya dah...uje tu na kuanza
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Duh! inasikitisha sana, sasa ina maana umekubali tuhuma hizo? huoni ingekuwa ni busara kwenda kwa rafiki yako na kujadili juu ya fedheha hiyo uliyofanyiwa na mkewe?

    Mimi hapa sielewi kabisa, yaani mke anaweza kuamini kabisa kuwa mumewe ambaye ni mtu mzima na akili zake timamu kwamba anaweza kushawishiwa na watu au mtu fulani kufanya jambo bila utashi wake! basi huyo hafai kuitwa mume kwani akili zake ni za kushikiwa na haiyumkini inaweza ikatokea akashawishiwa kuwa shoga na akakubali...........
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hapo unatafuta kesi, Wabeijin wanalindwa na sheria kama nini........!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu yamekukuta makubwa,kuna ukweli ndani yake?
     
  8. M

    MyTz JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahahahahah........
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu

    ila hiyo kesi haitaishia hapo mpaka kieleweke,anakugambira stupid mbele ya watu,hapana rudi home katulie then chukua hatua,naimani huyo mama bado anahasira nawe,inakubidi ukae na mume wake myaweke sawa mkuu
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Weak women are like that. Hapo ukute mume wake alijitetea kua alikua na wewe ila hajamwambia mume wake chochote, anakurukia wewe. Ndio kama ile thread imeanzishwa eti mtu anawakanya wanawake wa JF kuchat na mume wake.
    Hivi kwa nini wanaattack watu wengine na sio waume zake? after all he is the one who swore to love her forever, sio hao wanawake au jirani yake...
    Pole sana Bujibuji. Umefanya sawa kutomjibu. Cha msingi wewe unajua uko clean.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    ndio niko njiani naelekea kwake, ila kwanza nataka nimpitie mwenyekiti wa mtaa ili twende wote
     
  12. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii bibi ya jirani yako haiko sawa kabisa. yaani umalaya wa mumewe ufacilitate wewe?. ingekuwa vema angempiga mumewe. kwa hali yoyote ile

    bujibuji waweza shikishwa adabu kwa kupigwa makofi kweli?.
    pole kwa kuaibishwa anyway!. peleka hii bibi ya jirani yako kortini
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inawezekana anakutaka kisirisiri ila we unampotezea
     
  14. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu nikilinganisha posts zako na tukio lilikutokea nahisi kama kuna ka ukweli ndani yake.
     
  15. M

    MyTz JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu una kila 7bu za kumshukuru Mungu...
    ungesingiziwa umemuibia simu (kesi ya wizi) hapo town ingekuwaje??? nadhani kifo kingekuhusu...
    pole sana kwa hiyo dhahama mkuu...
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo mama amekumaindi tu anatafuta upenyo wa kukuingia.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    AMEAMBIWA UNAMKAMEROON MUMEWE, kashindwa kukwambia tu
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he pole kaka....stress zinamsumbua hizo
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    nina finger prints shavuni, ila lazima nimlaze ndani leo
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    ndio aniingie kwa style ya udhalilishaji?
     
Loading...