Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepigwa Tongozo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Jan 27, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa punga humu JF amekuwa akinisumbua sana kuwa anataka nimhemee, anasema amenifia ile kiroho mbaya kwa kuwa nina jina la kiporipori. Ameniambia atanifundisha namna ya kumuingilia kinyume , na nitaenjoy kuliko ninavyopata raha kwa mwanamke wangu.
    My take, ndugu, sipendi kukutaja kwa jina, nimeandika hapa ili ujue kuwa ninakerwa na uchafu wako.
    Pia wana JF naomba kwa nguvu zote tuukemee ujinga huu
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Msitume picha kwa watu ambao hamuwafahamu, bila shaka aliona umeumbika ndio maana kakuganda
     
  3. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hili nalo la hapa jamani???:sick::sick:
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ningelipeleka wapi? Jukwaa la siasa?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Moto umewaka
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    At least PM hakikataa kuna uongozi mshitaki..., haya sio mambo ya kuanika hadharani
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lazima anakufahamu huyo maana huwezi mtongoza mtu usiyewahi kuonana nae au kuona picha yake

     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulivyoanzana nae mpaka akamwaga sera hukutangaza?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahaha jamani rahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:popcorn:
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmmh!!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio mambo yenu ya kuwatokea watu JF wenye ID za kike kumbe ni michongoma..ndio mkomege!!
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndani ya JF watu wanatongozana kiukwelukweli, mimi navyoonaga wanaitana cousin mara sijuhi nini, mimi nilijua ni utani kumbe ni vya ukweli aisee,
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka wengine social life sucks, JF ndio sehemu pekee ya 'kutokea'..kwi kwi kwi..
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haaaahh hii kali kuliko kama umeamua kumchana hapa taja jina basi usituletee hadithi
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :clap2:Hii kali ya kufungia kabisa mwaka....:clap2:
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Modes wafatilie hichi kisa kinaifanya JF idharaulike, kwanza ningekuwa mimi ndio nimetongozwa ningebadili na ID kabisa kwa vile tayari nimeshatiwa nuksi nahitaji kuoga na maji ya baraka na kufunga kwa novena ya siku 9 bila kuzungumza na mtu yeyote, yaani ni kusali na kuimba tu kwa Mungu anisafishe na hiyo nuksi
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    shoga anaenda kwa shoga mwenzie haiwezekani kati ya vidume wote humu akuchague wewe
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    piga mashine bana then tuletee matokeo ubaoni hapa....
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo labda anakupima,aone kama ni ka mchezo kako.jeez!!
     
Loading...