Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimepigia kura vidole viwili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by figganigga, Oct 2, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    bibi kizee baada ya kupiga kura igunga alikua anahojiana na mtangazaji mmoja.
    mtangazaji akamuulia;hali ya uchaguzi unaionaje?
    bibi akajibu;nimewapigia vidole vili.akimanisha chadema.
    hahaahahaaa....!!mia
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama na vibibi kizee vimepiga vidole viwili, hiyo ni dalili ya ukombozi wa kifikra.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha sasa hata wasio waelewa wa mambo ambao ccm walikua wakiwakumbatia sasa wanawageuzia mgongo heko bibi unataka mabadiliko
     
  4. msani

    msani JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilifika mwanza mjini nikakutana na bibi mmoja akawa ananielekeza jinsi alivyomchagua wenje:alisema hivi
    ""hano ulamahe ibyala vibhele,ulatolaa hoo""
    yaani utakapoona sehemu kuna vidole viwili,unaweka alama hapo
    na ndivyo walivyofanya mpaka wenje akashinda
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,459
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    CDM bado iko juu sana hadi kufika 2015 watu wote wataamka, hadi wabibi wameshajua mchawi wetu ni nani.
     
  6. V

    Victor Frank New Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo sio chama suala ni kuangalia kiongozi makini mwenye kuona mbali bila kujali itikadi za kichama bb inaonyesha kashinikizwa
     
Loading...