Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepiga kura, wewe je?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Oct 31, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu amenisaidia nimekuwa mtu wa kwanza kituoni kwangu kupiga kura. Nilifika saa 11 na dakika 33 (05h33) na kituo kilifunguliwa saa 12 na robo (06h15) na nilipiga kura yangu saa moja na dakika nne asubuhi hii (07h04).

    Pia nemefurahi kutimiza /kufikisha messages 1000 leo hii.

    Utaratibu ni mzuri lakini inaelekea hata wasimamizi wa vituo mambo mengine hawayaelewi. Kwa kuwa nilikuwa wa kwanza kufika ilibidi niwasaidie watu wengine kutambua sehemu yao ya kupiga kura.

    FFU wamejaa kwenye vituo na magari ya jeshi (JWTZ) ndio yanayosaidia usafari wa viti (nimeona kwa macho yangu) na vitu vingine.

    Tatizo ni kwamba kura yangu sio siri (kunja kiganja na nyoosha vidole viwili huku vingine ukibaki umevikunja)

    Mungu Ibariki Tanzania
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Congratulations bro!
     
  3. m

    mzalendo2 Senior Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naam hapa kilima hewa tayari tushapiga kura kwa amani na sasa nnaelekea amani kwa wazee pale barazani kupata kahawa na kutafuna kashata nikisubiri habari moja mbili hadi jioni nianze kujipanga kupokea matokeo

    mji unazizima kwa ukimya watu wote kama wamepigwa na butwaa
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hongera bro,nipo kitandani nimekesha na JF,ngoja niamke nami nikapige KURA
     
  5. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    na mi ndo natoka kui divorce ccm, wapotelee mbali, mkwere akirudi ni kukabidhi ofisi tu INSHALLAH
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi tayari, binti yangu ndio anaenda kupiga kura na mama watoto baadae. kura yangu tayari chadema wanayo.
     
  7. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    namimi naelekea kumpa kura yangu shujaa wetu dr. slaaa na mbunge wangu wenje
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  9. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Namshukuru Mungu nimempeleka SLAA Ikulu kama nilivyoahidi kuwa ctopoteza kura yangu! nawe pia nenda kampe kura yako!
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    NIMESHAPIGA KURA YANGU YA KIHISTORIA!


    [​IMG]
    Mwanzo Mgumu!

    [​IMG]
    Kuziba Mianya!

    [​IMG]
    Kujipanga Kazi!

    [​IMG]

    Kutafuta Jina!

    [​IMG]
    Kupiga Kura!
     
  11. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Well Done Hommie!

    Dr. Slaa all the way!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka tuko pamoja, nimehakikisha ni full suti, diwani mbunge na rais sasa tuone kama watachakachua matokeo
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nipo ktk kituo cha Mbagala kizuiani hapa. Foleni ni ndefu na wadau wanaenda kupiga kura huku tukiwa na kumbu kumbu ya swala letu la kulipukiwa mabomu kugeuzwa la kisiasa.
    Nipo kwenye foleni bado natamani nipewe karatasi hata mia niwekeke tick kwa shujaa, Dr wa ukweli.
    Hivi siruhusiwi kuweka X kwenye picha ya JK?
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    copied...
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Bravo bravismo companero. I will treat you with a cold one! Meet me at samaki
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    thanks, poa, tena nilikuwa hapo jana nikiwacheki gunners on song wakimgalagaza mtu kwa diving header!
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nimekwisha piga kura yangu nakwenye kituo changu ulinzi umekamilika kwani mmoja wa maagent nimemuona mwanafunzi wa chuo kikuu ambae hawawezi kumdanganya!!

    Wasiwasi wangu uko kwenye vituo ambako chadema hawajasimamisha wagombea Ubunge , huko kama hawakuwekwa wasimamizi imara ni sehemu ambayo hawa mafedhuli wanaweza kujazi kura za wizi za urais!! Hopefully hili limethibitiwa.
     
  19. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mimi nimepiga saa moja na dakika ishirini, kwa bahati mbaya Kata niliyopiga hakuna diwani wa Chadema ikabidi nimpe wa CUF, we need changes.
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    powaaaaaaaaaaaaaaa,mbuyu chali mpaka sasa
     
Loading...