Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepewa namba ya simu na Demu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 15, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana Jf kuna jirani yangu hapa
    Mtaa wa maweni ni bomba sana,
    midume karibu yote ina mmezea mate,na ni msomi ametoka chuo karibuni,
    Asubuhi leo wakati naenda grocery nikakutana nae akanisalimia halafu
    akaniambia chukua namba yangu, mpaka sasa hivi nina maswali kibao
    Siamini kupewa namba na ninaomba
    ushauri wenu hivi kupewa namba ya simu ni ishara ya nini?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    majibu mazuri utayapata pindi ukimtafuta.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka,

    Mwanamke akikupa namba ya simu sio kwamba anakutaka, na wala usitengeneze mawazo hayo kichwani
    Mheshimu kama dada yako tu, unless akueleze anakutaka.
    Lakin ujue kuwa unaweza ukawa na uhusiano na mwanamke bila ngono wala mapenzi

    Sawa Mkuu?
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Boflo wewe ni mwanamke bwana,hizi thread za hivi unatuwekea kutupotosha malengo tu tusikujue,...tushakustukia.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kakupa kwasababu ya mawasiliano tu.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nipigie nipigie he huu wimbo aliimba nani tena
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha mawazo ya kijinga wewe..nyie ndiye mnaodhani kuwa demu akikuchekea tu basi anakutaka!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwajinsi hii sredi ivokaa, nakuunga mkono kabisa!!!!:lol: Au anataka ms**ane!!!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    swadakta umemaliza kila kitu
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sijasema nimechekewa nimesema nimepewa acha kuwa JEALOUS
    Kenge wewe!!!!
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahah hahah

    Stara sambamba na AT
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wewe mpigie,wasiwasi wa nini?
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Boflo?
    Huyo aliye kupa number ni kichaa! huwezi kukutana na m2 tu akakuambia chukua Number!!
    Pili kama umemuomba No. lazima kuna sababu ulimpa au kuna gear ulitunia kuipata hiyo Number. hebu tuambie kwanza ilikuaje mpka akakupa hiyo Number ndio tutoe majibu yetu. Vinginevyo tutakua tunajadili pumba
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Boflo,matusi ya nini bro?Sikujui Boflo,wala huyo demu simjui,sasa niwe na jealous ili iweje?
    Sijakwambia kuwa umechekewa,isipokuwa ukishakuwa na mawazo kama haya eti demu kanipa namba then should be something more,basi hutachelewa kuwaza the same unapokutana na demu anayekuchangamkia kama kaka au jirani au co worker.
    Jifunze ku relate bro!
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NgumiJiwe lugha uliyotumia ilikuwa ya kumkandia mwenzio badala ya kumshauri, ina maudhi fulani. Pengine ungetumia lugha kama yangu angekuelewa.
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaa kazi kwako man
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bolfo Mkuu punguza hasira, msamehe mwenzio.

    Jamani naomba tuwe wastaarabu jamani, hata kama unamjibu mtu jaribu ku-revise unavyomjibu mwenzako ili asikwazike. Pia Tuwe tunavumiliana hata mtu akikujibu vibaya mwambie awe anatumia lugha nzuri au vipi mpotezee.
    Tuwe na amani jamani
     
  18. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ok... Huyu demu ni jiran..na haya maeneo ninayokaa ni upanga huku majirani hawasalimiani.... Sasa huyu demu alikuwa chuo miaka 3 toka amerudi ana kama mwezi 1... Ndio maana
    nikashangaa kusalimiwa na kupewa namba
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimekupata mkuu
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mkuu.
    You are a wise man
    Kamata hii

    The Following User Says Thank You to Boflo For This Useful Post:

    CPU (Today) ​
     
Loading...