Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimependa picha hii je wewe?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, Mar 31, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Picha inayoonyesha madikteta wanne waliodondoka mmoja baada ya mwingine huku mmoja akiuawa. Kweli dunia inakimbia.
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    sijaipenda kabisa, sababu sina
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Shida ni tafsiri ya dikteta!
    Hivi,George Bush wa marekani na Gaddafi wana tofauti zipi?
    Infact bush anamzid udikteta,lakin ni magaid wasio na zana na uwezo wa kifedha ndio wanao andamwa wakati magaidi matajiri au wale vibaraka wa magaid matajiri wanatamba na kusifiwa na vyombo vya habari vya magaid matajiri!
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nimedharau sana uelewa wako juu ya hao uliowaita madikteta. Ni bora nchi iongozwe kidikteta na mambo yaende kuliko nchi iongozwe kudemokrasia na mambo yake yawe kama bongo. Leo hii ealibya wanajutia maamuzi yao. Hawatopata tena fursa ile waliyoipata kwa gadafi.
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mak uko sawa,hakuna umasikini mbaya kama wa mawazo! hasa mazuri!
     
  6. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. K

    Kamzuzu Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji ukombozi wa fikra uweze kuelewa udikteta aliyofanya gaddafi na huu unaofanywa na mataifa ya magharibi,pole sana
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Nakata rufaa kwa nini JK hayupo hapo?
     
  9. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama Gadafi ni dikteta Je Kikwete na serikali yake utamwitaje? Ya nchi yenu mnayashindwa kazi kuleta unoko
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijaipenda, sababu sijamuona Saddam Hussein hapo!
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Well spoken the great thinker!
     
  12. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Tofauti kubwa ni kwamba udikteta wa Bush ulikuwa ni wa muda wenye kikomo . Hakuwa na ruhusa ya kuendesha udikteta wake maisha yake yote na pia kumrithisha mwanaye.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Hiyo yote kaisababisha yeye Gadafi.
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aaaahhhhhhhh ukilisifia k*******
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    gadafi alikua na nafasi ya kuwaachia na walibya wenzake kuongoza nchi yao, failier to do that ameifelisha nchi yake na watu wake pia. Kiongozi mwenye mafanikio huanza na kumaliza vema utawala wake. Gadafi is a failier ruller.
     
  16. P

    Ponera JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatutaki marais wapya kiloa asubuhi tunataka maisha waliyokuwa wakiishi watu wa libya kipindi cha utawala wa ghadaf,
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila raia yalikuwapo libya wakati wa gadaffi.
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora kutawaliwa milele na mtu kama Gadaf kuliko utawala wa miaka kumi ya mtu kilaza kama JK. Yetu yanatushinda kazi kushupalia ya wenzetu, unayaona maisha ya walibya leo? Heri dogo janja kuliko KUBWA JINGA.
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu,kumbuka shetan ni shetan tu,awe mwarabu au mzngu.
    Well,bush aliua maelfu yake na kupumzika.OBAMA anafanya nini sasa?Kwan ugaid wa kumrithsha mtoto na wa kumrthsha asiye mtoto kuna tofaut ip ya kimantiki?
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    mkuu unamanisha bush mkubwa au mdogo?mkubwa alimrithisha bush mdogo,yani mwanae
     
Loading...