Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimependa maazimio ya kamati kuu ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Jul 11, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika kikao cha dharura cha kamati kuu ya chama cha CHADEMA kilichokaa juzi siku ya jumatatu, kilichoanza asubuhi na kumalizika saa tisa usiku, kilikuja na maazimio manne. Azimio la kwanza ni suala la operesheni sangara awamu ya pili yenye kauli mbiu 'hakuna kunywa, posho,wala kula hadi kieleweke' operesheni hii itakua katika mikoa mitano yaani Morogoro, Dodoma, Singida, Manyara na Iringa na itaanza rasmi wiki ijayo na itakwenda majimbo 44, kata 806, vijiji 4000.

    Alisema operasheni hiyo itakuwa na ajenda za kitaifa zinazohusiana na malalamiko ya wananchi, operasheni hii itawahusisha wabunge na viongozi waandamizi wote wataongoza katika kufanya mashambulizi hayo.

    Azimio la pili ni kuhusu suala la maadili ndani ya chama, kamati kuu imeamua kutengeneza kanuni za kupinga rushwa katika uchaguzi wa ndani wa chama na nje ya chama ili kuepusha mtu kutumia fedha kupata uongozi kama ilivyo vyama vingine, kikiwemo chama cha mapinduzi (ccm).

    Azimio la tatu ni katika kutunga sheria hizo wametunga kanuni za kupima uwajibikaji wa wabunge, madiwani, wenyeviti wa mtaa na kijiji, ili mwisho kufanya tathmini ya kuendelea kumwamni ndani ya chama na kumpa nafasi tena au la.

    Azimio la nne ni kuhusu kamati kuu haioni sababu ya viongozi wake wakuu wanaotishiwa kuuliwa kuhojiwa na badala yake polisi ndio wanaotakiwa kufanya uchunguzi dhidi ya madai yao.


    source: magazeti ya leo
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Chezea chadema weye
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    inawachoomaaa! wataipata mwaka huu,hadi waombe poo! tweny fifteen pataonekana kama miaka kumi from now,hizi sindano za moto kwelikweli
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    VIVA kamati kuu VIVA CDM sijawahi juta kwanini naipenda CDM.
     
  5. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Cadema chama chawatanzania mnaojitambua na magamba njoni cdm nanyi mtapewa nguvu ya uzalendo
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya ndio mambo, napenda sana kusikia nikiwa hai.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii inaweza kuwa moja ya Sababu ya hawa watu kusemekana wanatakiwa kuuawa. Maana watu wengi walio madarakani huwa hawapendi kuhatarishiwa keki yao
     
  8. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    nimeipenda!
     
  9. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    viva cdm
     
  10. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunakiamini chama,tunawwamini na viongozi wetu wa chama.MUNGU AWAPE HEKIMA ZAIDI
     
  11. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Ndo mana naipenda chadema!!!
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    T2015 CDM isome namba!!
     
  13. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    TZ2015 CDM isome namba!!
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inamaana mikutano ndo inaanza tena hivyo?? hii sio sawa aisee
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tumesikia..... tumekusoma
     
  16. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa, hawataki kuhojiwa na polisi....Hii polisi uchunguzi wake itaanzia wapi pasipo kuelezwa japo fununu ya wapi pa kuanzia?!!!!!!!
     
  17. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    CDM Oyeee...! Iko bien
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni maazimio murua...Songa mbele cdm!
     
  19. D

    Dabudee Senior Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa watauwawa kweli
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Imekaa vizuri na imetulia, kila la heri sana makamanda wote. Mwenyezi MUNGU awatangaulie na kuwalinda ktk mambo yote ya kweli na haki mtakayoyasimamia kila muendako. Truth and patriotism has thus far being distinguished factors between you (CDM) and ccm.

    Kauli mbiu hii ya 'hakuna kunywa, posho,wala kula hadi kieleweke' ikitekelezwa kwa vitendo itawafanya adui zenu wakose pa kujificha maana mtakuwa mnatakeleza na kuishi mnayoyaamini/mnayoyasema.
     
Loading...