Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

Discussion in 'International Forum' started by MR.SILVER, Apr 16, 2012.

  1. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anybody watching the show ? is on right now at WCBS_The amazing race
    Wanaonyesha reality show wamefanyia Arusha -na Manyara ....
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Safi sana:) nimeipenda hiyo.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ni chaneli ya wapi?..
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aha ha ha ha haaaaa!!!!!!!!!!!
    Inafurahisha sana..
    Hawa ni wabunifu katika kuitambulisha nchi nje ya mipaka yetu....
     
  6. m

    matsuo Senior Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    That's great at least the world can see a different side of Africa coz ordinarily they only show the slums, hungers and wars
     
  7. kamanda007

    kamanda007 New Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni American Channel !!! hii ni Mara ya Pili Kuja Lake Manyara, na ni Mara ya Tatu kwa Tanzania, mpka sasa ni Amzing Race 20 zimefanyika, CBS TV Network Primetime, Daytime, Late Night and Classic Television Shows. ni show yenye watazamaji wengi sana Duniani na America hii ni boost kubwa kwa Utalii wetu !! tombe waje tena Tanzania kwenye Race zijazo.
    [​IMG] Mark-and-Bopper.aspx.jpg

    • Mark and Bopper

      Tanzania Leg Winners


     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Tazama John Legend show me song inatangaza zanzibar
     
  9. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utawasikia ma ..... wanasema hiyo ni EAC ..... ..... .... patachimbika tu.
     
  10. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakumbuka wakati mmoja nilisafiri ubelgiji mzungu mmoja huko akaniuliza nimetoka nchi gani nikamwambia tanzania akashangaa sana akaniambia kwa kweli hajawahi kusikia nchi kama hiyo basi nikamwambia tunapakana na kenya akasema kenya inatambulika sana na anaifahamu vizuri akaniambia ana rafiki amewahi safiri mbuga ya serengeti nchini kenya nikamwambia iko tz akashangaa tena akasema huyo rafiki pia alisafiri mji wa dar es salaam ambao ni mji wa pwani ya kenya nikachoka kumjibu
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    You can't be serious! Dunia ilishajua ukweli na utapeli wa wakenya uko wazi!
     
  12. m

    matsuo Senior Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    That was hilarious….many people out there are damn ignorant. You even wonder whether people don't learn geography or anything closely related. I also met a fellow whom after telling him that I come from Kenya; he was like ‘Yah I know Kenya in South Africa' ????
     
  13. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio utapeli ni marketing...biashara matangazo,huwezi kulala ofisini kama bodi yetu ya utalii inavyofanya then you expect people to just come and see what you've.Strategic marketing.
     
  14. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa jamaa walikuwa Uganda hivi karibuni.Wanabadilisha sceneries tu,tusijipe hope sana.Tunabidi kukaza buti sana,bodi yetu ya utalii imelala sana,wanatumia pesa nyingi sana kwenye matangazo ambayo sidhani kama yanaleta thamani ya pesa inayotumika-value for money.Kutangaza tu kwenye viwanja vya EPL hakutoshi na wala sidhani kama kuna impact kubwa sana.Kwa nini wasi-jaribu kulipa waandishi wa novels hasa za romance wakawa wanaitaja sana Tanzania na vivutio vyake,imagine reading a Danielle Steel novel where a happy couple have a two-weeks stay in Arusha or Serengeti.kwa mabilioni wanayotengewa sidhani kama wanashindwa kuandaa marathon race ya ukweli itakayoweza kuvutia wanariadha wa kiwango cha kimataifa.Huwezi kuorganise marathon ya zawadi ya Milioni 1 ukavutia wanariadha wa kimataifa wenye ku-draw attention ya media.
     
  15. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aha hahaaaa (penye red) huyo jamaa yako wa ubelgiji alikuwa zumbu kuku..... hata famous cities za Afrika hazijui....
    hata mimi nilivyosoma post yako..... nikachoka

     
Loading...