Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata soft loan bila riba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BLUE BALAA, Jul 3, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu ame ni connect na mfanyabiashara fulani mkubwa.
    Huyu bwana ana hard cash nyingi hivyo anakopesha bila riba toka shs 1billion to 10billion.

    MASHARTI.

    1. He needs between 1 -7 days to disburse the funds
    2. The money should be returned within two months
    3. He must gain 15% of the profit
    4. He is not interested in long term investment

    Msaada.
    Kuna biashara gani sasa hivi inayoendelea ambayo unaweza uka inject kama 3b na kurudisha ndani ya hicho kipindi? Importation ya sukari from Brazil could be ideal ila wajanja wameshawahi.

    Naomba mwenye mawazo anifahamishe
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Bila riba vipi wakati hapo pekundu papo? Bado unaamini kwamba kuna bure siku hizi !!!!!!!!. Jaribu uone.
     
  3. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .....looks like a loanshark to me!!
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1. Pessimist sees difficulty in every opportunity, optimist sees opportunity in every difficult.
    2. You can never possess what you are unwilling to pursue
     
  5. Rocket

    Rocket Senior Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Blue,
    Kama ni kweli kuna watu wanapiga issue kali za importation
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    spear za pikipiki toka china ndugu!ni PM tupige pesa
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu lets do some maths for a minute...
    anakopesha from 1bn; time frame ni two months alafu atachukua 15% ya profit yenu plus initial 1bn yake...

    Kwahiyo unahitaji biashara ambayo in two months sales ziwe zaidi ya 1bn (anything you make after thats you will keep 85%)
    As far as I know any importation ukitumia meli kuleta mzigo ni mwezi mzima kabla ya uzembe wa pale bandarini...

    Unless hizo mali utauza kwa mali kauli mtu akupe pesa wakati anasubiri bidhaa; Mkuu kwa ushauri ili kutaste the water mwambia akupe mkopo mdogo kidogo ambao kwa miezi miwili unaweza ukawa umeshauza bidhaa utakazonunua (volume ya bidhaa za 1bn ni nyingi kuziuza in two months unless unadeal na high value products)
     
  8. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What happens if you default and the period goes above the 2 month?
     
  9. m

    mwalwisi Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo ya kuyaangalia kwanza kabla hujajiingiza mtegoni. Kuna uwezekano huyo bwana yupo katika biashara ya pesa haramu. Anatafuta watu wa kumsaidia kusafisha, kama ni kweli na ukajumuishwa adhabu yake ni kali sana na haina dhamana. Kwa individual inakwenda daini ya hadi shs mil 50 au kifungo cha miaka mitano au vyote kwa pamoja. Kama dili ni genuine basi wekeza katika Tbilss baada ya miezi mitatu unapata hela yako na riba
     
  10. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unless you engage in selling cocaine or gasoline in which the big transactions are done within those 2 weeks
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    You are absolutely correct that is a bad investment in my view.
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Biashara za chapchap tena in the region of Billions of shillings eti zaifanyike within 2 months? Huu ndio ubabaishaji na ufisadi unaoisumbua hii nchi. Kama alivyosema mchangiaji mwengine hapo juu labda uchukue zigo la mabilioni ya cocaine, heroine au wese ndio litanunulika na kuuzika within 2 months , halafu kila mtu atapata chake. All in all huu ndio ubabaishaji unaoendelea hapa mjini tena ndio unaendeleza ufisadi
     
  13. koboko

    koboko Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu mimi huyo jamaa ningemuita ' angel investor' as opposed to a 'loan shark' kama wengi wanavyomuita hapa jamvini. 15% ya profit sio ishu mahesabu yanachakachulika kaka...

    Ushauri wangu.
    1. Ila 3b is a lot of money kurudisha kwa miezi 2. Nimewahi kufanya kazi kwenye kampuni yenye mtaji wa zaidi ya 50b na wakaomba mkopo kama huo na kuurudisha wa miezi 12. Kwa vile inaonekana kwako hii ni ' start up capital' muda ni mdogo hivyo negotiate at least miaka miwili AU

    2. Ingia mkataba na kampuni ya Bamburi cement ya Kenya kununua meli yote ya cement inayoingia Mwanza. Biashara ni rahisi kwani mara nyingi mzigo wote unanunuliwa pale pale bandarini hata kabla haujaenda godown. Ila kwa taadhari itabidi uwe na godown. Kama utataka contacts kuhusu hii proposal niambie. AU

    3. Inategemea jamaa atakubana vipi usiporudisha kwa wakati. Vinginevyo ingiza mtaji kwenye fast moving products hasa sigara na bia cha msingi unyooke moja kwa moja kwa Commercial managers wa haya makampuni na sio depot zao. Mazungumzo yanaweza kuchukua muda kidogo ila mwishoni watakupa dili zuri. Usijali kuhusu 15% ya profit mahesabu utachakachua !!!! Cha msingi jamaa utamlipa pole pole ila utajiongezea muda kibabe akikufuata unamfungulia godown aone bidhaa atakua mpole
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Billioni tatu....
    Ongea na tff
    ulete manchester au barcelona
    au brazil tena au argentina
    au arsenal au chelsea.....
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Yaani mkuu huyu jamaa ameamuwa kutuchekesha tulionuna. labda hajui kwamba riba = profit.
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    these are quick money schemes in which at the end are so bitter,

    in any contract there should be an offer and acceptance but once you have made an acceptance you are in for it cause it is an agreement

    take my word, this kind of offer is a mere invitation to treat

    haraka haraka haina baraka
     
  17. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Biashara ya madawa ya kulevya
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu riba (interest) ni kile kiasi ambacho mtu analipa kutokana na mkopo wa assest ya mkopeshaji. Mara nyingi ni asilimia fulani ya pesa ulizokopa whether you make profit or loss.

    Lakini according na hii contract ni kwamba jamaa atatoa 15% ya profit aliyopata (profit = faida), kwahiyo jamaa akipata hasara ni kwamba hatalipa chochote bali atarudisha pesa ya mkopeshaji (this is a kind of Joint Venture) Mkopeshwaji anatumia nguvu zake na akili yake na mkopeshaji anatoa mtaji ambapo atapata 15% ya mapato wakati mkopeshwaji atabaki na 85% (yaani watagawana faida)
     
  19. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo pekundu.unataka hadi aandike riba ya 15% no ujue ni riba??
    sasa ulikopaje hela bila kujua utafanyia nini??
    me na doubt huo uwezo wa huyo jamaa kukopesha!!
     
  20. D

    Dina JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hela nnaitaka, lakini kurudisha ndani ya miezi mi2 jamani, khaaa! Una hakika ikipita miezi hiyo mi2 hujarudisha haji na SMG kweli? Manake biashara ya halali ya kurudisha bil 1 ndani ya miezi miwili mmh...
     
Loading...