Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata mtoto wa kiume. Mama na mtoto wanaendelea vizuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu Mmoja, Jan 28, 2011.

  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa natetemeka kwa furaha, nimeweka muziki wa rose mhando uitwao MUNGU NITAKUSHUKURU. nimejawa na furaha, lakini niko mbali sana nje ya Tanzania, ningependa kuwepo lakini nimesafiri masafa marefu kutafuta maisha lakini mwenzangu kwa ujasiri mwingi kajifungua salama mtoto wa kiume! Glori to God.

    nimetafuta kila upande ndugu yangu wa kumshirikisha furaha yangu nimekosa isipokuwa JF members. jamani Mungu ashukuriwe kwa jinsi anavyotujalia waja wake mapaji kwa ukarimu. libarikiwe jina la Bwana wa Mabwana. amen.

    nachakarika nirudi mapema nyumbani kumpakata mwanangu... ooo, nimejawa na furaha wapendwa siwezi kusema kwa usahihi
     
  2. B

    Brandon JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I can feel yo joy,am hap for u mkuu. Mungu ashukuriwe kwa zawadi aliyokupa.
    Congs for your baby boy......
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu hata pumzi zinakaribia kuniishia, looooh!! God is good。
     
  5. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks a lot mkuu. sifa na utukufu apewe Bwana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    It is difficult to explain moments such as this, suffice it to say 'thanks God'! Tunafurahi pamoja nawe kaka and Congrats
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ooh, my heart yearns for God. this moment is sooo warm... ever...
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera Mkuu, lakini kumbuka kuwa hiyo ni hatua ndogo tu. Kzi kubwa mliyonayo sasa ni kuhakikisha kuwa mtoto anapata malezi na mtunzo stahiki
     
  9. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ooh thanks mkuu, kulea watoto is my favorite business. if God is with us, malezi ya watoto is so easy, believe me! Glory to God!
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu kwa kukumbuka vzuri mpe jina la dowans
     
  11. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahah, hear my joy ooh Lord! i am here all night praising you my maker
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu,pongezi nyingi kwa mama mtoto........unaweza kumwita msafiri ukiamua manake kazaliwa ukiwa safarini,,,,,natania tu kama upo astralia unaweza mwita sydney au welngton nkkkk mungu ashukuriwe
     
  13. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu na mapendekezo ya majina pia nashukuru. yaani duh, sijui kama nitakuja kuizoea furaha hii!
     
  14. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo jina la mtoto wa ngeleja mazee
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ohoo hongera sna kaka salam kwa baby na mama mtoto.
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ........Congrats for u and your wife, and may you always be as happy as you are now.
     
  17. P

    People JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenena.
     
  18. P

    People JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio rahisi kama unavyofikiri,kumbuka tupo Tanzania nchi ambayo tu masikini(ila mafisadi ni matajiri) kwani basic needs za mtoto unayesema ni rahisi kumlea kuzipata ni ngumu labda uwahakikishie wana jf u fisadi pia.
     
  19. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani mkuu MR my heart is soooo wide now, wider than morogoro road
     
  20. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amen my dear. kusema kweli dear sikuwahi kujua kuwa hapiness is such a thing i am feeling and experiencing now!
     
Loading...