Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata Msiba WanaJF

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sipo, Nov 18, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF leo mchana nimepata msiba
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu sipo pole sana kwa msiba. Msiba uko wapi? Tupo pamoja kwa sala katika kipindi hichi kigumu, naamini Mungu atakupa nguvu na Hekima ya kumaliza salama.
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    pole sana, jipe moyo ukamilishe shughuli za msiba na uwe jasiri ili kuendelea na maisha, kila mmoja wetu anayo siku yake, hivyo hiyo ndo njia yetu sote.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu!
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa kufiwa na babu, mungu akupe nguvu na faraja katika kipindi hiki kigumu. Hasa ukizingatia wote tupo safarini ila yeye ametutangulia.

    Msiba upo wapi?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole sana mkuu Sipo kwa kipindi hiki kigumu. Tupo pamoja mkuu.
    R.I.P babu wa Sipo
     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, Mungu akupe nguvu hekima na busara ili uweze kuomboleza na baadae kusahau kwani ukizidi kuendelea kukumbuka hautapata nguvu ya kufanya lolote tena. Tuko pamoja mkuu japo sio kimwili bali kiroho tupo pamoja.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP Babu!
     
  9. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana Sipo kwenye kipindi hiki kigumu
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mungu akutie nguvu kuhimili pigo hili kubwa kwako ndugu.
    POLE SANA!
    RIP babu.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    poleeeee kaka

    lala salama babu
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    my condolosence sipo (aka alibi), mbele yake nyuma yetu
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msiba uko Arusha. Ndio tuko kwenye maandalizi ya kufanya mipango ya kusafiri kesho kwa sisi tulioko DSM.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole mkubwa!
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru WanaJF kwa sapoti mnayonipa ukweli napata faraja kubwa. Asanteni
     
  17. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inna lillahi Wainailaihi Rajjiuna. R.I.P Babu Sipo
     
  18. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu akupeni faraja yake
     
  19. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sipo, pole sana! Mungu akupe nguvu na uvumilivu ya kuukabili msiba huu mzito.
     
  20. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana Mwenyezi Mungu akupe nguvu katika wakati huu mgumu
     
Loading...