Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata msiba wa Mama yangu mzazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tete'a'tete, Mar 25, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jfs nimefiwa na mama yangu mzazi leo kcmc bado nipo dar nataraji kuondoka kesho kuelekea moshi naomben sala zenu ktk kipindi hiki kigumu
    My number 0719354556
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. Mungu akujaliie nguvu katika wakti huu mgumu.
    RIP Mama
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana ndugu yangu, hiyo ni kazi ya Mungu, usife moyo kwa kuondokewa na kiungo chako kimoja kati ya viwili, hata hivyo Mungu akutie nguvu wakati huu wa majonzi
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    tete 'a' tete pole sana
    ulimpenda mama yako lakini Mungu alimpenda zaidi, basi jina la Bwana libalikiwe sana
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Mungu akutie moyo.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Pole sana kamanda, mungu awafariji wakati huu mgumu
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu,tuko pamoja katika kipindi hiki kigumu kwako na familia yako...Mungu akutie wewe na wengine wote nguvu...Tunamuombea mama apumzike kwa Amani...Amina
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwaheri mama
    RIP mama
    pole ndugu tuko pamoja... Mungu akutie nguvu
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pole kiongozi...pumzika kwa Amani mama
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndugu yangu. Usafiri na amani ya bwana. Mungu akupe malaika wake walinzi wakulinde hata ukafike salama na kurudi salama. Ni mapenzi ya mungu hatuna budi kumshukuru kwa kila jambo. Apumzike kwa amani. Amen.
     
  11. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa kuondokewa na mama.

    Mwenyezi Mungu akutie nguvu ktk kipiindi hiki,
    Mama amemaliza kazi yake ya duniani, nasi kila
    mmoja tujiandae kwa unyakulio wetu.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280

    Pole sana Tete, wakati huu mgumu kwa familia nakuombea faraja wewe na familia nzima. Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi Amina.
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Pole sana tetea tete, Mungu akupe nguvu.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa,jina la Bwana lihimidiwe.
    RIP mama.
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mama, mkuu Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu. Kumbuka kusali
     
  15. M

    Msoweto New Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana tupo na wewe katika maombi, Mungu aipumzishe roho yake mahali pema peponi!
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana na msiba mwanajamii!mungu akutangulie kwa safari tafadhari mkiona madereva wanakimbiza waambieni sio kungoja mpaka ajali itokee!moshi ni mbali na barabara hiyo mabasi yanakimbia sana na ni mengi so tcare!
     
  17. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana mpiganaji.Mungu akupe nguvu katika hili.
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole mkuu!
     
  19. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana tete a tete.
    Mungu akubariki ufike salama tayari kwa safari ya MAMA.
    Mungu akupe wewe pamoja na familia yote nguvu na ujasiri ktk kipindi hiki.
    Roha ya MAMA ipumzike kwa Amani.
     
  20. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana katika msiba huu mzito.Mungu awatie nguvu.
     
Loading...