Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata msiba wa baba yangu mdogo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Sep 15, 2011.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Jf Members Praise the Lord!

    I suddenly loose my Father this morning, RIP baba mdogo. Ooh Lord Give me strength huu mwaka sijui kuna nini, Nahitaji maombi yenu sana kwa sababu nimechoka kabisa Huyu ni mzee wangu wa nne kutangulia mbele za haki tokea huu mwaka uanze. Kikao cha maandalizi kitafanyika pale Legho hotel Sinza kuanzia saa kumi na moja na nusu, naomba ushirikiano wenu wakuu. Mbarikiwe sana.[/h]
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inalilah wainalilah rajun!!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    POle sana mkuu. Mungu akujalie nguvu za kuweza kukabiliana na majonzi makubwa yaliyokufika. namuombea pia marehemu awekwe mahali pema peponi, amen
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole Mkuu, ndio maisha yalivyo, Mwenyezi Mungu akupe faraja katika kipindi hiki kigumu.

    RIP Baba Mdogo.
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole Mkuu.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole sana kiongozi wetu....Nadhani nyumbani ni Moshi, na huenda tutakuona!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    RIP baba mdogo
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mungu alitoa, Mungu amechukua. Pole sana. Ninamuombea Baba Mdogo Malazi mema na Wewe na Familia yako Mungu awape subira na Nguvu ya kulikabili hili.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    Pole sana...Mwenyezi Mungu ailaze mahali pema peponi roho ya marehemu.....
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu...
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ujazwe nguvu na utaishi........
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana.
    R.I.P Baba.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu ,mipango ya mungu siku zote haina makosa na tunapaswa kushukuru kwa kila jambo
    RIP baba mdogo
     
  14. E

    Exaud Minja Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa msiba.
     
  15. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu. MUngu akujalie ngucu katika kipindi hiki kigumu
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Pole sana.....RIP baba mdogo.
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu, Mwenyezi Mungu awtie nguvu na awape ujasiri katika kipindi hiki kigumu.
     
  18. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu, Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu
     
  19. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana,
    InshaAllah Mwenyezi Mungu atakupa ujasiri, kwakuwa Bwana alitoa na Bwana ametwaa..
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    pole ndugu yetu.Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema.
     
Loading...