Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata Msiba, Nitarudi Jamvini Soon!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SHERRIF ARPAIO, Feb 24, 2011.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu na familia yangu ya wana-JF wote.
    Katika siku chache zilizopita nilifiwa na mdogo wangu anayenifuatia. Nimekuwa out of touch na JF na nitaendelea kutokuwepo jamvini kwa muda kidogo wakati huu mgumu sana kwangu wakati nikiomboleza. Nitarudi tena baada ya maombolezo na machungu ya msiba ulionifika kupungua.
    Mungu ametoa na Mungu ametwaa, na jina lake lihimidiwe. .
    Nitarudi tena na ninawa-miss sana. Tuendelee kupendana na kuelimishana.
    Ahsanteni wote sana
    Ndugu yenu- Sherrif
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    R.i.p
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu...Mungu akupe nguvu ya ustahimilivu
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana mkuu na familia yako kwa msiba huo mzito. Mwenyezi Mumgu mwingi wa rehma awatie nguvu na matumaini!!!
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu na familia yako.
    RIP
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu.....inshaAllah tukijaaliwa tuonane tena hapa
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Poleni sana kwa msiba!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kiongozi,
    Pole sana wewe na wanafamilia yenu, Mungu awafariji katika njia ifaayo!
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa msiba uliokupata, Maisha yanaendelea na Inshaalah, Mungu atawafuteni machozi na mtakuwa sawa. POLE
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole sana ndugu yangu.
     
  12. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inalilah waina ilayhi rajiun..mungu amjaalie aliyefariki njia nzuri,amkinge na adhabu za kaburi,na ampe malipo mazuri kesho akhera..Pole na msiba sheriff
     
  13. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pole
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole sana katika wakati huu mgumu, sote hiyo ndo njia yetu, mwenzetu ametangulia Mungu apewe sifa
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mungu mwingi wa rehema awatie nguvu na ustaamilivu.
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kaka pole sana InshaAllah Mungu atawapeni subra. Kumbuka yeye ametangulia na sisi tupo nyuma yake najua mazowea ndio yanayoleta majonzi na machungu ila kikubwa muombee dua njema.
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu,mungu akutie nguvu
     
  19. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole ndugu, yote mipango ya Mungu, sisi tulimpenda yeye kampenda zaidi. wape pole na jamaa wote waliofikwa na msiba huo
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu yangu
     
Loading...