Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata mshutko baada ya kuambiwa ni nywele za maiti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VISIONEER, May 28, 2011.

  1. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna nywele siku hizi wanawake weusi wanazivaa kichwani wanaziita human hair, mwanamke mweusi akizivaa hizo nywele anakua kama mhindi si mhindi, mzungu si mzungu.

    Mwanzo mimi nilifikiri ni utaalam wa wenzetu wazungu labda wanatenngeneza makatani halafu yanakuwa hivyo, lakini baada ya kuambiwa ni nywele za maiti kwakweli nilishindwa kuelewa inakuwaje wanawake weusi wanayaweka manywele hayo kichwani.
    Na zinauzwa bei mbaya kweli mpaka laki nne lakini watu wanazinunua

    je hatuoni ni kama kujikataa, kumkosoa muumba kwamba hakukuumba vizuri?
     

    Attached Files:

  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Ishu sio kuwa nyele za maiti ishu ni kutokuvaa na kupoteza uafrika wao,inaniboa!Ulisoma ile thread ya mawigi?
     
  3. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani hawajatambua kuwa huwa wanapendeza hata bila mawigi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    mmeshaanza somo la sayansi kimu eeh? safi sana! waambie aisee,watakufa!

    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We dogo vp tena?
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    View attachment 31014

    ni kweli kabisa mengi ya hayo majitu yameibwa makaburini
    nyie lingeni tu mitaa lakini mnatembea na wafu vichwani
     
  7. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tena kwa kadiri inavyokuwa nzuri bora na yenye mfuto na mabei kubwa ndio kutokana na maiti kunaongezeka
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni maiti sababu nimeshawahi ona documentari CNN huko Russia na Aljaazera huko India.
    Ile ya CNN inaonesha jinsi hii biashara inavyofanywa huko East europe hasa Russia, kuna salon za kike rasmi kabisa wananunua hizo nywele. Msichana anakuwa anafanya hiyo biashara anafuga nywele zikiwa kubwa anaenda kwenye salon wanamnyoa anakula pesa yake anaondoka, so mwenye salon anapata wasichana kwa akina mama wanaenda pale yeye anawanyoa anakusanya marobota na marobota ya nywele destination ni Italy ndo kwenye viwanda wanakochambua na kuziweka dawa na kubind style tofauti tofauti. India nako the same, kuna waitaliano wako huko wanakusanya mpaka za watoto wa shule kwa kuwa Indians wengi ni maskini km huko wanauza kwa bei ndogo sana ili kuweza kulipia ada ya shule na mahitaji muhimu. Niliona msichana mdogo huko india mama yake anamlazimisha akanyoe ili wapate pesa ya ada ya shule maskini yule mtoto alizitunza vizuri sana nywele zake lkn umaskini ukamfanya awe na kipara. So mkuu hii ni biashara ya watu wanaifanya na si nywele za maiti km unavyofikiria
     
  9. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani huyo maiti ni nani?, mtu ukitokwa na uhai ndio hufai tena? ni viungo vingapi vya maiti vinatumika kwa binadamu walio hai? nini kinamfanya maiti kuwa kitu cha ajabu? je wewe ukifa ukimbiwe kwa sababu umekuwa maiti?
    Acheni hizo bana, wanawake watasuka human hair na kuweka weaves na wigs za kutosha, maisha yenyewe haya mafupi kwa nini mtu usipendeze na kufurahi rohoni mwako kisa eti mtu hapendi kuona nywele za maiti, inahusu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    duh! Ulivyotetea! Nasikia hadi ubongo wa maiti huwa unatumika kutengenezea dawa za binadamu. Wadau watasema hapa.
     
  11. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    cha kushangaza dawa hazisemwi, zimeonwa nywele ambazo zimekuwa treated na zinasukwa nje ya mwili, hizo dawa zinazoingia ndani ya mwili aah ni sawa, hebu watu wawaache watu wengine na uhuru wao bana
     
  12. w

    wahu New Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haa! teh teh teh;
     
  13. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli mkuu, eti mtu anajiona mrembo kwa kuvaa nywele za mtu mwingine? Kwani za kwako za asili zina tatizo gani? Kwanini uvae nywele za mhindi kichwani?



     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mmeamua kurudisha thread kiaina, mmekutana na mabomu, mnalo. Ile ya kwanza mlifanikiwa kuwashambulia wadada leo naona mmegonga mwamba japo mmekuja na hoja za nguvu kuliko mwanzo.
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unavaa nguo za wadhungu usiivae magome ya miti au ngozi za wanyama?

     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani dawa zinatengenezwa kutokana na ubongo wa binadamu....!

    Ndo aina gani hiyo ya dawa, iliyotokana na Brain I mean ubongo wa Binadamu, au hata wa panya?


    Aspro!?
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,314
    Likes Received: 8,935
    Trophy Points: 280
    Wanawake wavaao mawigi, na wale wanaojikoroga huwa hawajiamini uzuri wao wa asili.
     
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii documentary pia na mie niliiona. Kuhusu maitinkunyolewa na nywele kuuzwa sijawahi kusikia. Ila inawezekana maana dunia utapeli kila kona.:biggrin1:
     
  19. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo hapa sio kwamba ni siri, hicho kipindi ulichoona wewe alikuwa wanaelezea kwa upande huo na hawakugusia za binadamu,
    dada zetu weusi wanakana kwamba hawazai nywele za wafu, lakini wazungu wanakiri na wanapokwenda kununu wanauliza kabisa kipi ni kipi,
    sema maduka ya bongo sio wa kweli, ila huu ni uchafa.
    Ubongo kutumika kama dawa ni issue tofauti, dawa ni uhai lakini pia ni dawa gani hizo zinazotumia ubongo, dawa nyingi sinatumia mimea hachani kutanganya watu, sanyasi ya tiba hiko mbali sana kwa sasa, kila kitu wanatengeneza maabara kwa maana nyingine hata mimea wanayotumi wanaiotesha kichemicaly kwenye mahabara,
    kama kuna mtu anatumia hayo manywele basi ujua unatembea na maiti kichwa wala hakuna kuzoga hapa.



    Product rating
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    These stick tip extensions are some of the finest available! They are a perfect choice for anyone who loves to add volume and length by applying extensions through micro and shrink rings.

    And our stick tip extensions are only 100% human remy hair! Which means you can wash, curl, straighten and even dye them to suit your own look!

    This single pack contains 50 strands. For a full head look we do recommend purchasing a minimum of 3 to 4 packs (that's 150 to 200 strands)

    Item Specifications:
    Number of pieces: 50
    Length of hair extensions: 20" (50cm)
    Weight of hair: 0.8 grams per strand: 40 grams total
    Type of hair: 100% Remy Human Hair
     
  20. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    angalia hiyo video huyo dada ni mkweli atasema

    [video]http://youtu.be/ZGzwVfVyJF8[/video]
     
Loading...