Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata habari usiku huu saa 3 ya kwamba Salum Kabunda "Ninja" hatinaye tena...........

Discussion in 'Sports' started by mzee wa njaa, Oct 1, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari hizi nimepigiwa simu na mtu wa karibu naye.......Amefariki akiwa tegeta jijini Dar es Salaam taarifa zaidi tutawaletea.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani ni nani huyu? Na ana maslahi gani kwa taifa hadi iwe mhimu kujua habari za kifo chake? Kama ni rafiki yako, sema tu kwamba umefiwa ili tukupe pole
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchezaji wa Yanga na Taifa stars wa zamani miaka kama 16 aliyopita hv.
     
  4. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni mchezaji aliyewahi kuichezea Yanga na kuliwakilisha taifa lake huko siku za nyuma, R.I.P Kabunda
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Acha kukurupuka wewe kwani wote wanaotangazwa kuwa wamekufa hapa jukwaani wana umuhimu kwa taifa ,kwa taarufa yako Marehemu Salumu Kabunda umuhimu wake ni mkubwa kwa taifa hasa katika nyanja za kabumbu la nchi hii,RIP Ninja ulikuwa beki shupavu tofauti na mabeki wetu wa sasa ambao kwao ukakamavu ni msamiati
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    RIP Salum Kabunda
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rest in peace Kabunda.

    Mchango wako utakumbukwa.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    we wish him well in his new missions wherever he is...........and may the Almighty God have mercy on his poor soul.............
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sisi wapenzi wa Tukuyu Stars, Yanga na Taifa Stars tutakukumbuka daima.
    Mungu akupumzishe kwa amani.
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama haujui nini kinachozungumzwa ni Bora Kunyamaza, Buriani Salum Kabunda, Utakumbukwa Na Wapenda Soka Wote Hapa Tz.
     
  11. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    rest in peace ........ninja
     
  12. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Rest in peace liberal!
     
  13. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P Ninja we will always remember you...,nakumbuka wakati huo "Salum kabunda ninja anapiga kulia kuleee kumtafuta Sanif Lazaro Tingisha,Mohamed Hussein Chinga one,Edibily jonas Lunyamila,Said mwamba kizota nk
     
  14. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ninja miaka ya 90 aliongoza kakakuona kwenye kombe la chalenji ikafika fainali.wasiomjua kabunda ni under 20. R.i.p ribelo wa kimataifa.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    maneno mujarab haya....pumzika lijendari wangu kabunda
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P ninja
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,992
    Trophy Points: 280
    Inna li Llahi wa Inna ILlahi Rajiun
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe lazima utakuwa mtoto bado
     
  19. w

    waterdeenullo Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wakati yupo yanga ya Abasi Gulamali mwaka 91/92, kocha alikuwa Mziray akisaidiwa Charles Boniface Mkwasa, Huyo beki alikua noma, bora mpira uende mchezaji abaki, alicheza na kina Steven Nemesi,Sanifu Lazaro, Sahau Kambi,Keneth Mkapa,Said Zimbwe,Issa Athumani,Abubakari Salum,Justin Mtekele,Said Swedi,Ramadhani Kilambo,Athuman china,Peter Tino,John Mngazija,Thomasi Kipese,Willy Mtendawema,. PUMZIKA KWA AMANI Ninja.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Salumu Kabunda aka Ninja atakumbukwa kwa mchango wake mkubwa katika medani ya soka. Poleni familia yake na wanamichezo wote hususani wanachama na wapenzi wa Dar Young African.
     
Loading...