Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepangwa sumawanga mjini,tubadiishane

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by achilles, Jan 24, 2012.

  1. a

    achilles Senior Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm ni mwalimu nimemaliza bachelor's degree UDSM main campus,nimepangwa sumbawanga manispaa nahitaji kubadilishana na mtu yeyote aliyepangiwa tanga,dar,arusha. piga 0763163677
     
  2. m

    mysoul Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    achilles mbona sumbawanga kupo poa, ondoa shaka maisha ni popote.
     
  3. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sumbawanga? aka!
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Mbona hapa hapa Tanzania tu! Nenda kajenge nchi mkuu, wasiwasi wa nini?
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Msalimie Mzindakaya.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pole mwaya
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Usishangae siku nyingine ukijikuta umelala nje kawaida sana huko mkuu
     
  8. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,403
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa angu kapangiwa Ngoreme.-Manchimeru serengeti. Ni Pm nkupe kontakti zake napo ni pazuri ajabu.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu..jiandae kufa.
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mkuu kweli hii nchi noma wenyewe wanakaa oysterbay na masaki lakini wanapangia wenzao sumbawanga, mara serengeti hili wakaliwe na fisi, kweli ualimu noma, nina jirani yangu kapangwa ng"ope nachingwea amechanganyikiwa maana anavyopenda kuuza mliman city anaona anaenda kuliwa na mamba
    , Inabidi tuandamane ofisi za wanaopangia walimu vituo nazo zihamie porini ili wa feel the same pain hao nyambafu
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Una sh ngapi? Mimi nimepangiwa Dar, ila nataka kwenda kulima huko Rukwa!
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nasikia Sumbawanga watu wanapoza chai na kikombe kimoja! YAANI anamwaga chai afu anaikinga tena
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hahahaha!
     
  14. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,403
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Kwangu koment hii imekuwa kifungua kinywa!
     
  15. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bila kumsahau stella matomato.
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nenda kwanza pakushinde ndio utafuta mpango wa kuhama. Sasa hata hujaenda, hujajua pakoje mazingira ya kazi na mazingira ya kuishi yakoje! Inaezekana maisha ya kazi yakawa magumu, ila kukawa na fursa nyingi za kimaendeleo na kibiashara. Tena kwa kazi za serikali izo, ukizoea kazini, unaweza ukawa unafanya kazi zako nyengine. Usiangalie shilingi upande mmoja mdau. Nenda sumbawanga,achana na fikra za kuwa maisha ni dar tu.
     
  17. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu yupo mjini sumbawanga kantalamba sec na anasema cio kubaya kama inavyosemekana jamani....nenda kwanza mpendwa ndo ujue pakoje cio unakuwa na phobia jus bse of the name!!
     
  18. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ahahahahah.....watu wa huko ni noma
     
  19. P

    Ptz JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu sumbawanga manispaa pako powa sana, mimi nafanyia kazi hapo lakini mwenyeji wa Moshi mjini, nilipopata posti ya sumbawanga nusura nisiende kabisa lakini baada ya ushauri wa wadau nikaamua nende hivyo hivyo, AISEE NI PAZURI, hayo masuala ya ushirikina hakuna yaani ni mjini, maisha simple, umeme ni 24 hrs mgao hakuna, wewe unataka maisha gani, sehemu ambayo ni ngumu ni sumbawanga vijjn na Nkasi huko jamaa yangu noma, umeme no no na barabara usiombe na pia hata ushirikina ni kwa sana.
     
  20. a

    achilles Senior Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chukua namba yangu tuwasiliane na uniambie kias gani nione kama nina uwezo nacho
     
Loading...