Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimepangwa serengeti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Acha Dhambi, Jan 21, 2012.

  1. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa wale tulio pangwa serengeti mara mi mmoja wao tuwasiliane hapa. na yeyote mwenye kuijua vyema atusaidi ili tuende tukiwa na (prior information) na je ni kweli kuwa kuna maeneo wanyama hatari wanavamia makazi?
     
  2. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hebu eleza vizuri maana Serengeti ni kubwa umepangiwa kituo gani?.Karibu sana mwanaJF mwenzangu usihofu mimi ni mwenyeji sana huko kila kona ya wilaya hiyo nitakuzungusha ila kwa sasa niko safarini nchini Kenya nitarudi huko baada ya wiki chache utakuwa huko baada ya muda gani?
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kiburudisho Acha Dhambi!
     
  4. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kituo bado sijakijua lakini nitakuwepo huko kuanzia tarehe 2 mwezi wa pili
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ungefahamu ni sehemu gani....ingekuwa rahisi sisi kukusaidia......
    fanya utafiti ujue ni eneo gani....
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Duh!haki ya Mungu!kule ni pori ajabu,hakuna mitandao ya cm wala nn,usafiri ndo usiseme,shida sana!mfano hakuna gari ya kuaminika ya mwanza,musoma hata Arusha!nenda tu lakini japo nakuonea huruma!ukifika Arusha nitafute,nikupatie gari la watalii au jiandae kupanda kimotco!uko wapi kwanza?
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kuwa muungwana unapo changia maada sio kukurupuka tu ionekane umechangia mwenzako ameuliza kwa nia njema ili apate picha ya huko aendako wewe unakurupuka na huo uozo wako kama umelazimishwa kuchangia .Basi zote ziendazo msoma COASTLINE,MANKO EXPRESS,KIMOTCO huwa zinabeba nyumbu na kuishia porini bila kufika mjini? We sema unafanya biashara yako ya udarali wa usafiri hivyo umeona dili lisikupite.Ndugu Acha dhambi ondoa shaka yote aliyokudanganya kuwa hayapo yapo tena kwa wingi.Ukiondoka asubuhi ya saa 12 Serengeti unafika jijini mwanza saa4asubuhi, Pindi utakapokuwa tayari kuanza safari niPM nikupe njia rahisi utakayoitumia toka mahali ulipo.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Serengeti iko poa sana aise
    Wala hilo tishio halipo bana
    We jua kwanza kituo na ndo uwajuze wadau hapa watakupa information zote unazotaka
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We nenda kakomae mkuu hizo challenge zipo kila sehemu sema 2 zinatofautiana.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    dah...mkuu....hiyo ni Serengeti ya wapi.....? au ziko mbili....?
    inawezekana kuna nyingine imeanzishwa wazalendo hatujaisikia..........

     
  11. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    The world's best hotel (Singita Grumeti Reserves) iko huko huko. Sio mbali sana na Musoma mjini. Kuna watu kibao hapo Mugumu wanaendesha maisha kama kawaida hivyo usitishwe na mtu.
     
  12. Z

    ZeTicha Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dadangu pia amepangiwa huko serengeti, mpaka sasa 2namshawish aende, 2kifanikiwa basi utakua nae huko acha dhambi.
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa atakuwa shemeji yako mda si mrefu.
     
  14. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mbona we Dafii akili yako imekaa kifacebook facebook??sana watu wanaongelea maswala ya msingi we unaingiza utani kumbe ndo maana ulikuwa unamwambia jamaa akifika AR akutafute!!!!!!!!Nenda jukwaa la Jokes/udaku ndo saiz yako.
     
Loading...