Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepangwa Mkoa wapwani,wilaya ya Rufiji.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Jan 21, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi uko rufiji kukoje?kule ni halmashauri au la,msaada tubadilishane na mtu mimi niende Bagamoyo yeye Rufiji.
     
  2. M

    Mamatau Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavyoelekea wewe hata hufai kupangiwa popote kama hujui hata Rufiji kama ni halmashauri na pili inadhihirisha wazi kuwa hunahitaji kazi ila unachotaka ni starehe. Wewe Rufiji usiende na Bagamoyo hutopelekwa!!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaenda kwa nafasi gani, mbona unaleta vitu nusu nusu?
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kwa kupata kazi mkuu.
     
Loading...