Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeoteshwa kuwa ccm itakufa 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AirTanzania, Mar 29, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Watanzania wenzangu leo mchana nimeoteshwa kuwa Serikali ya Vilaza itaondolewa madarakani na Chadema na kufilia mbali. Serikali itayoshika madaraka 2015 itawafunga Mafisadi wote waliolifisadi hili Taifa. Kwa hiyo wakina Kikwete na Genge lake la Mafisadi watanyea debe 2015, huku chama chao cha CCM kitaendelea kupoteza wanachama na kufilia mbali na kaburi lake litakuwa Dodoma. Hii ndoto yangu ni ya ukweli na nyie subiri za kwenu muoteshwe na mje mtupe mlichoambiwa na Mungu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Naiamini ndoto hii kwa 100%!
    Wapi Miss Judith apige jungu na fitna hapa tena!
    Kwani wewe uko wapi?...Kama upo Samunge sema ili ianze misururu ya kuja kutafsiriwa ndoto kwa watu wa dunia nzima!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ungeoteshwa usiku ningeamini.
    Umeota huku unatembea.
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndoto hii nilioteshwa nimeambiwa kuwa 2012 kwenye uchaguzi wa Mafisadi kutakuwa na mtafaruku mkubwa sana kiasi cha kuchangia hicho chama cha Mafisadi a. k.a CCM kuanza kumemenyuka kwa kipo ICU kinasubiria 2012 kuzimwa Machine za kupumua.
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
     
  6. Keyshia

    Keyshia Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Mbona mbali?
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nimeoteshwa zzm itaunguana na kafu rasmi
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wape kikombe kama babu ili wabaki!
     
  9. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata na mimi nimeota hivyo hivyo.........lol
     
  10. m

    msosholisti Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa faida yako! unapoota ndoto siku zote ina maana yake, na hivyo kabla ya kuja hapa jF ungeenda kwa watafasili ndoto. kwa maelezo ya hiyo ndoto uliyoota inaonyenya kwamba si ccm itakufa bali ni dk slaa kafukukuzwa unachama baada ya kufumaniwa na mwenekiti wake. huyu jamaa ni kijogooooo kwelikweli.
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,863
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Wapi Miss Judith apige jungu na fitna hapa tena!

    PK unamaana Miss Judith haamini ndoto?
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeota vema
     
Loading...