Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeoteshwa juu ya dawa za mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chamajani, Apr 8, 2011.

  1. c

    chamajani JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si masihara bali ni ukweli mtupu, nimeoteshwa kutoa tiba ya kuramba kijiko kimoja tu cha mti unaoitwa mgaagaa kwa ajili ya kutibu matatizo yote yanayohusiana na mapenzi yakiwa pamoja na:- kupata ujasiri wa kutongoza, kwenda round nyingi, kuchelewesha round, kuleta hamu ya tendo la nanihino, mvuto, kupata mchumba, kupata mume/mke, kuachwa kwa wanaotaka, kumpa mpenzio limbwata, kuondoa limbwata-yaani kila kitu;( kijiko kimoja nimeambiwa nitoze gharama ya sh. 999 kwa watanzania na sh. 9999 kwa wasio watanzania) lakini huenda bei ikapanda kutegemea na mahitaji. Just ni-PM
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aisee hongera sna ngoja tuanze kupanga foleni mie kwa kwanza nishawahiii:love::love:
     
  3. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    loh naona umeniwahi. Bac mi wa pili
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah...haya wandugu, ngoja niwahi kabla bei haijapanda...ila sijui tatizo langu ni lipi kati ya hayo ilioyataja..maana kwa maelezo yako kuna ya kujenga mahusiano/mapenzi na kubomoa mapenzi. sasa sijui sijui umeoteshwa na mungu wa mbinguni au wa duniani..haya mkuu twende kazi
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Think like a Man of ACTION and act like a Man of THOUGHT
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asiwaze kama mtu anayepara miwa like Mohamed Shossi
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Marytina acha uchokozi!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mcqokozi wewe ngoja aje mwenyewe
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jiandae kuona punchlines.
     
  10. M

    Mwera JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    martiyna ulimuona shossi akiparamiwa?au unaropoka tu,take care!
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh bora umekuja kivingine, maana ungesema kikombe tu tungekustukia
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    so we ni ambilikile au nan?
     
  13. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wape vitu ndugu hawakujui nini:help:
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watakuja wengi wameripoti tatizo hilo hivi sijui inakuwaje
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hongera m nataka kupunguza hamu ya ngono inakaaje?
     
  16. c

    chamajani JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria roza! ucjal bibie,jiandae kutoa ushuhuda kabla hata ya kunywa kijiko changu maana hii haicheleweshi kutoa desired output.
     
  17. c

    chamajani JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chamajani, aka baba wa kijiko.
     
  18. c

    chamajani JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaa hilo tu, umepona just Ni-pm
     
  19. c

    chamajani JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliuliza swali kama hilo ktk ndoto,majibu ni kwamba utakavyoielekeza nafsi yako wakati wa kunywa kijiko bac na tatizo linaondoka hivyoivyo. Ndugu zangu mungu ni mwema sana kwa anga la tanzania kwa sasa so msilaze damu plziiii!
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sina ugomvi na mtu humu JF na wala si entertain ugomvi I will leave it to her..............
     
Loading...