Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeota ndoto,kuna kiongozi mkubwa atafariki!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Mar 5, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi ni muota ndoto za kweli,nimeota kuna mkuu amefariki dunia hapa tanzania,naomba iandike kwenye diary yako!
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo habari za UDAKU peleka Issa Michuzi au Magazeti ya UDAKU.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nadhani atakuwa Mwenyekiti wa chama taifa....
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utakufa wewe , Hata Shehe Yahaya ilikuwa hivyohivyo.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaaaa..... atakuwa sio yule anayeumwa kujikuna yule...
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Watanzania jitahidini sana kusoma kitu na kufikiri kabla ya kujibu,naomba andika hii kwenye diary yako nitarudi tena
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa serikali wapo wengi ebu specify kwanza ni wa local gov au central gov? Mjumbe wa nyumba kumi? Katibu,mwenyekiti wa mtaa? Mtendaji wa mtaa? Diwani,meya,mkuu wa wilaya? RC? Wapo wengi ebu specify bwana
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kila mtu dunia hii atakufa.

    tuweke kwenye diary iweje na wewe hujaleta habari kamili?
     
  9. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hongera mkuu. Kazi uliyotumwa umeimaliza.
    Lakini!! Hala hala Mti na Macho.
     
  10. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Tulitoka Udongoni na Udongoni tutarudi.
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Hapana mzee siyo yule , bali yule aliyeenda ujerumani!!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni nani?? Au hukumuona katika ndoto yako??
     
  13. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh!
    Kafanikiwa siyo...!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna mmoja nasikia yuko jerumani
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nani tena!!!
     
  16. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me nimeota kuwa wewe leo ifikapo saa mbili usiku utakuwa umejamba mara tano
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wala sitashangaa. Maana uwepo wake unahatarisha sana usalama wa nchi. Unamfanya Kikwete aongoze nchi kwa shida sana. Si ajabu usalama wa CCM wameshamshughulikia. Hata hivyo hizi zaweza kuwa ni fikira binafsi tu za mleta maada, ambazo zinaweza kuwa kweli kwa kuwa kila mwaka viongozi wanakufa. kwa hiyo hata mwaka huu anaweza kufa yoyote.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimeota umepata ban - andika kwenye diary yako!
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa wa Mamvi
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh yetu macho.
     
Loading...