Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeongea na J.K Nyerere katika ndoto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gervase, Aug 22, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na baba wa taifa ktk ndoto. Anasema miaka 50 ya uhuru kuna vijimambo Tanzania tumevifanikisha kama vile kuchagua maraisi kwa wakati muafaka, kujenga vijisekondari vya kata(vya mkapa), kupambana na malaria, nk. Lakn anasikitishwa na haya: mwananchi maskini bado anatawaliwa na tajiri, wachache wanafaidi raslmal za taifa, wanasiasa wengine ni std 7 wanawaamulia cha kufanya wataalam(wasomi). Mbaya zaid mtanzania bado anamkimbia askar polisi hasa trafk hasa kwa hofu ya kuibiwa kwa kigezo cha kutotii sheria za barabarani. Amesema na vijimambo vingine, ila kwa heshima ya siri kali naviweka kapuni. Mwana jf unadhani j.k original ktk ndoto nyingine ataongezd/punguza nini?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe ni great thinker au ni great dreamer..
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    endelea kuota
     
  4. y

    yegomwamba Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hatufanyi mambo kindotondoto hapa
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Kumbuka kuwa ulichonacho leo kilikuwa ndoto siku zilizopita ................PLANING NI NDOTO
     
  6. G

    Ginner JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Wadau msikariri.....kusema kuwa ameongea na mwalimu kwenye ndoto ni matumizi ya lugha ya picha...huitaji kufika sekondari kuweza kuelewa mkuu alichomaanisha...
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hiyo sio ndoto bali ni kufunuliwa.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    ''Naotaaa ......Naotaaa........Nadanganywaaaa... Hhhooooo!!! Sijui ni mwanamuziki gani aliimba huu wimbo!
     
  9. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbaraka mwinshehe
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Maana yake mda si mrefu na wewe tutakusahau!pole
     
  11. Nding'oli

    Nding'oli Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu huota yausumbuayo moyo wake. Hayo ndiyo mambo yanayousumbua moyo wako kila wakati. Pole.
     
  12. P

    Pejokiss Senior Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakupa 5 ndingol ni kwel kuw ukimfikiria m2 sana au mambo mengine ni lazima2 utaota lkn pia nampongeza mtoa mada kwan inaonesha ni jins gan alivyo na uchungu kwa ynayotokea.usijal cna ndugu wana mapinduz tumejipanga mambo ytakua poa soon!
     
Loading...