Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeoneshwa demu wa JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zomba, Feb 14, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika purukushani zangu za hapa na pale kuna memba mmoja wa JF wa zamani (jina kapuni) akanionesha demu wa JF. Kuingia JF na kuona avatar yake wache niumie mbavu kwa kucheka, ni vitu viwili tofauti, duhh japo kungekuwa kuna kamfanano kadogo nimgemsifu.

    Nawaomba mijimama na mijibaba ya JF msizuge na kuwatia watu tamaa kwa avatar ambazo hamfanani nazo hata chembe.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe mwatiana tamaa??
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ribosome,
    Matokeo ya fom foo yaliyotoka juzi, umepata divisheni gani?
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    teh teh teh
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wangetaka kuonekana kama walivyo wangeweka picha zao halisi!
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mi mwenyewe ndo nashangaa sikulijua hili..
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Sasa unachoshangaa hapo ni nini? Kweli nyani haoni kun...le, mbona hushangai jina ulilotuwekea hapa ni tofauti na jina lako halisi?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Divisheni ndio nini? mie nimeishia darasa la nne.

    Au wewe ndio mwenyewe hapo?
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani aliokwambia?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sana tena, sijui wengine, mie nishaomba mtu anijulishe huyo mwenye avatar anaitwa nani, niitafute picha yake kubwa niwe nafarijika nayo.
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona unashangalia vijimambo tu? Utakuwaje ukioneshwa ...?
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo Amina hapa wewe uko live!?
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amuweni siku moja mbandike picha zenu za ukweli tukiwakuta mitaani tusiwashangae.

    Mie ningekuwa handsome ningebandika yangu.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inawezekana anastress bado..
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Mawazo kama ya serikali yako, mtu hasemi au hafanyi kitu hadi aambiwe au atumwe
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yes michael nipo live!!! Sina wasi wasi....
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mie siitazami ile (sambusa), inatisha huwa naila tu.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hehehehe kazi unayo.. Kula kwa macho...mmmh
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu wewe hiyo avatar ni wewe mwenyewe? kama ni wewe basi umeshinda wote JF, lakini humpati Mwali.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Mliozoea kuto ngo za hata sauti za simu mtaipata tu,
    hivi wewe ulijua jf ndo pa kupata mwenza eti eeh.
     
Loading...