Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeona shughuli kidongo chekundu' ni mambo ya id el hajj?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jahom, Nov 27, 2009.

  1. J

    Jahom JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inawezekana leo ni Eid El hajj kwa wengine? Nimeona Kanzu nyeupe na Baragashia zake nyingi sana na hijab kwa pembeni. Mi najua ni kesho, kulikoni? Mniwie radhi kama sitaeleweka kwa maana nzuri.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli wanazuoni waandamizi wanasema shughuli (Eid) ni leo na kwamba BAKWATA wamechemsha
     
  3. J

    Jahom JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanazuoni Waandamizi hawamo ndani ya Bakwata? NI vema wakaunda Summit nyingine itayokuwa inatoa msimamo penye utata na kuruhusu kufanya marekebisho ya matukio ya namna hii ambayo yalianza kabla ya kugundulika kwa kalenda tunayotumia sasa, iwe ya Kimisri au ya Kiarabu(????) na kujenga uhakika zaidi. Vinginevyo hata kwenda Mbinguni itategemea kuandama kwa mwezi.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Bakwata wanasema eid kesho ila kuna watu wamekomaa wanasema leo sasa bakwata imekuwa chama cha siasa?i guess ndo wasimamizi wakuu wa misingi ya dini how come wanatofautiana na wengine au kuna miezi miwili?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bila shaka BAKWATA wanamsubiri mkuu wa nchi Dr JK kurudi nchini kutoka Jamaica.
    na ahudhurie baraza la eid kesho huko Dar.

    Tuombe nae asipigwe vibao.
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Eid ni leo na wenye kusali wameshasali...hao bakwata sijui wako dunia gani? boring
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wakatoliki wamewaonea katika hili............... Maana ndo wabaya wenu.............
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dogo mbona unataka kulianzisha!! tehe tehe.
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Naona kama mambo ya Ngoswe????!!
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Nimewidhidroo .......... Ila sijaelewa vitu vifuatavyo... NAOMBA ANAYEFAHAMU ANIELEWESHE

    1. Kwa nini baadhi ya sherehe za kiislamu (kama si zote) zinategemea kuandama kwa mwezi...????
    2. Nilitegemea nchi zilizo mbali sana na nyingine kijiografia ndo zipishane katika kusheherekea sikukuu hizo......... Nashangaa kwa nini ndani ya nchi moja kunatofauti ya siku nzima...????
    3. Huku kutofautiana kupo tanzania tu anza dunia nzima...????
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Si ya ngoswe peke yake....Maaana kama ingekuwa leo, tungepumzika nyumbani.....Hivyo kwa upande flani ka inatuhusu vilee......
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
Loading...