Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeona nafuu ya moyo wangu ni kukaa kimya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Oct 15, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenzenu nimeamua kukaa kimya mana najihisi kama jukumu la kupenda nimelibeba mwenyewe mwenzangu cmuelewi cku hz nimejarbu kumvumilia ss nimeshndwa leo cku ya 3 no call no sms nik2ma hajibu nikipga hapokei kisa nimemuuliza alikwenda wapi baada ya kutoka ofcn kwake tatzo hl limekua likijiludialudia jamani je nimefanya kosa kukaa kimya?
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakufai move on u deserve someone better
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yeye ndie kakaa kimya, we unakubali matokeo tu...
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mpende mtu kichwa kichwa.....ukipeleka moyo utakufa presha bure
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    labda yuko mbali na yeye
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Kwa maoni yangu huna kosa lolote.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kokudo mambo? ulipotelea wapi?
    b2t: pole sana
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Fisadi wa mapenzi kaishapita, pole sana kaka ndio ukubwa
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseeee!!
    Duh!
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umejuaje kama KOKUDO ni mkaka au kadadaaa.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kokudo pole sana. Ni kweli inauma sana jamani. Ah hizo mie ctaki kuzikumbuka mydia, unakonda bila sababu......... na pia siwezijidai nikushauri eti achana naye, akila bati we kula misumari kwa kuwa ni ngumu, si rahic kama tunavyosema.

    Kaza moyo, atajirudi baada ya kujiona mtoto
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anavyojiliza kama vile mtoto wa kiume
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jaribu kutafuta tatizo ni nini, unawza kukuta na yeye ana lake moyoni kuhusu wewe-kaambiwa baya au kahisi kuna baya kutoka kwako, if possible give him time alone, kabla haujafanya maamuzi mazito
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mumeo au? Kama sio mumeo labda ni bf tu, nakushauri usiwe unamfuatilia sana, jaribu kuwa karibu naye itakusaidia kumjua kwa undani. Hii itakusaidia kuepuka kumfanyia mambo asiyoyapenda na hivyo mtaishi kwa amani mpaka kuoana. Ukienda kichwa kichwa wakati ninyi ni wapenzi wa kawaida, utaishia kutoswa. Usimbane sana mtu wakati hakuna 'marital committment' yeyote kati yenu.

    Wakati mwingine, mwanaume huhitaji kubembelezwa ili aweze kuingia 'king' na kuwa mumeo. Upo mdada?
     
  15. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Pole sana bro lakini kukaa kimya sio suluhisho. Kama mnafanya kitu ninyi wawili halafu mkakosa mvuto mliokuwa nao mwanzo, angalieni 7bu na mjaribu kurekebisha hali hiyo.
     
  16. s

    shalis JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its so confusing kwanza jina lako halijitambulishi wewe ni jinsia gani
    jina lenyewe limekaa katikati si mke si mme
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Kokudo...I remember you! Wewe mwanamke wako si alikutenda? Mlirudiana au ulipata mwingine?
     
  18. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wala huna haja ya kutumia akili nyingi kufikiria hakuna mapenz hapo..simply dat..
     
  19. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hapana yani uwezi amini niko karibu nae na akiwa anatoka ofcn kwake ofcn kwangu anapaona najua keshapata mjanja
     
  20. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nipo husna maisha yananipeleka puta kweli sasa nisipokimbizana nayo nitakwama na haya tena yameibuka jamani
     
Loading...